Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM kumtunuku JK shahada ya falsafa ya udaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matungwa, Oct 17, 2011.

  1. M

    Matungwa Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nilikutana na mwalimu wangu wa zamani hapo Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Anasema kuna mgogoro mkubwa unaendelea hapo chuoni kati ya uongozi na walimu juu ya kusudio la seneti kumtunuku Rais Kikwete shahada ya falsafa ya udaktari.

    Ameniambia Prof. Mukandala anadai vyuo vingi vimekuwa vikimtunuku shahada wakati chuo kikuu hakijafanya hivyo.

    Walimu wanadai hakuna sababu ya kufanya hivyo maana ni wazi kuwa ameshindwa kuongoza nchi hii
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Prof.Mukandala asiwafanye watanzania mbumbumbu kwani hizo shahada zinatolewa kama njugu? Asipewe bana alizopewa zinatosha 2015 atazivua zote. AMESHINDWA KUONGOZA NCHI- AHADI HEWA NYINGIIIIII!! msitufanye wajinga
     
  3. Waminshari

    Waminshari Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huwa sielewi kwanini Huyu huwa anapewa hizi shahada huwa zinakua based on what criteria exactly. Coz usually 85% of the things that come out of his mouth is total ignorance. I mean really a doctorate is a big deal, I just don't think it shud be handed out randomly like that. Ni wazo langu.
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na hao ma profesa wa udsm tunajua wanachowafanya mabint wa watu hapo chuoni wana wa bonk na kuwapa marks za bure hivo sioni ajabu kumtunuku jk ina udhi sana sijui lini wataacha kujipendekeza rwanda kuna profesor alim disqualify mke wa kagame wakati anajua ni mke wa rais sio hao ma bonkist wa udsm tunuku tunuku hovyo kujipendekeza kwa wanasiasa
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mimi nitarudisha digrii yangu niliyopata hap UDSm miaka ya zamani kama wakifanya hivyo; after all siihitaji tena ila tu naitunza kwa ajili ya pride kuwa nami ni alumni wa UDSM.

    Sasa iwapo UDSM inajibadilisha kuwa ya kata, basi hiyo pride haitakuwapo tena.
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha mzee kichugu sio siri inakera mno yaani kama fasion kila siku wanamtunuku sijui kuna siri gani hapo ****** mwenye na hakika haijui misingi ya falsafa na magwiji wa falsafa akina thales,anexmanes,anexmandes,anaxagoras,plato,socrates,crito, critobulus,aristato,pythagorus pamoja na nadharia zao. Jamani philosopher is a great thinker some one who can reason beyond ordinary thinking capacity sasa huyu mtunukia wetu sote tunamjua pamoja na uwezo wake wa kufikiri may be wanamtuku kwajili ya kujichekesha chekesha.
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inashangaza kusikia sababu anayotoa Prof. Mukandala eti vyuo vingi wamempa. Kwanza hiyo si sababu ya msingi, maana huwa inatolewa kwa kutambua mchango wake fulani, pili si kweli kuwa vyuo vingi vimempa, hapa TZ ni chuo cha kisiasa (UDOM) ndiyo kimefanya hivyo.
     
  8. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,781
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    Jana tulikua na mkutano na Mkandara pale yombo 4,katika hotuba yake aliongelea kuhusu utunukiwaji wa shahada mbalimbali siku ya kilele cha maadhimisho ya miaka 50 ya jubilee,namnukuu:...pia kutakua na kuwatunuku wahitimu mbalimbali wa shahada ya kwanza,uzamili,uzamivu na"PENGINE" shahada za heshima'mwisho wa kunukuu...hii inaonesha dhahiri bado hakujawa na uhakika wa hili...
     
  9. facebook

    facebook Senior Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apewe tu hiyo shahada. Kwani inakuaffect nini? Sana sana itamsaidia yeye na familia yake au hata isimsaidie chochote!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    There could be a possibility kwamba JK amemuuliza mshkaji wake, "mbona wewe hunipi shahada wote wananipa?? dont you appreciate me?"
     
  11. facebook

    facebook Senior Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Mkapa naye alipewa na UDSM udkt wa heshima?
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mukandara ni "mwanamtandao". Kwa hiyo hilo shinikizo kutoka kwake ni jambo la kutegemewa. Lakini itakuwa aibu kama Senate ya UDSM itakubaliana naye. Kwani ni lazima rais kupewa Ph.D? Mbona Mkapa na Mwinyi hawakupewa? Kwa maoni yangu hawa walikuwa nafuu kumzidi ******.
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    One is Enough - The one he got it from Muhumbili; Will not help his LEGACY

    He has to build it from scratch and not pick and choose what to have as a tittle to me he act like a dictator Me Me Me Me...
     
  14. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. Apewe shahada ya Udaktari wa heshima ya usanii kwa kuifikisha nchi pabaya. Na hapo sasa Chuo kikuu kitaitwa CHOO KIKUU.
     
  15. c

    chante Senior Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka nimeikubali sana hyo conversation mostly pale alpouliza 'dont u appreciate me?'
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo PhD atapewa tu mkandara na si UDSM.
     
  17. i

    ichawinga Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa naona udsm wanataka kucheza na watu wanao wazunguka, hivi huyo mtu wenu akipewa shahada ya falsafa kwani amefanya nini cha maana labda mkandara siku hiyo ya kumtunuku atasema kile alichofanya kwenye jamii yake, kwa mawazo yangu wangemsaidia mawazo ya ili aweze kwenda kudili na ishu nyeti zinazo sumbua this country tz hapo tutawaona wa maana sana................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. c

    chante Senior Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama kweli akipewa/ku2nukiwa...ntaongea na wanasheria wangu nini cha kufanya ili nijue namna /njia za kufuata ili jina langu liondolewe ktk wale walio graduate udsm...sasa sijui km loan board wataendelea kunidai coz bdo cjaanza kulipa lile deni/mkopo wao!
     
  19. l

    limited JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kam jk akipewa basi na rostam apewe sababu wameongoza nchi vizuri
     
  20. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..bora wampe tu, isije ikawa kama Nyerere, maana alipewa PhD harafu ikakaliwa mpaka tukaja fahamu akiwa amefarik
     
Loading...