Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM kumekucha.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Oct 20, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kuna maandamano yanafanyika hapa main cumpus-udsm,watu wana mabango yanayoonyesha kunyimwa mikopo wanaelekea nkuruma hall ambapo kikwete na museven wapo.ffu wametanda kila kona kuimarisha ulinzi.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Enheee!museven c mgen wa mambo ya udsm,maghembe alizomewa mbele ya museven
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    weka picha.mia
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    natumia simu mkuu.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hadi kieleweke hapo wakaze buti....
     
  6. njoro

    njoro Senior Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni utoto nyie,tafuteni siku nyingine ndo mfanye hayo maandamano,mbona mnataka kujiaibisha!
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani hiyo simu haina camera au camera yakehaiwezi kupiga picha Mkuu!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo..
     
  9. u

    utantambua JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujasiri wa mlimani naupenda
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    i dnt knw how to apload the photos.
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine lini? Hujui mkopo unasaidia kwa chakula pia? Basi kama ni muungwana na una busara kiasi hicho ongea na njaa za hao vijana ili zisiume leo, ziahirishe zije ziwaume hiyo siku nyingine unayoitaka
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    siku yenyewe ndio leo cos mhusika mwenyewe yuko hapa.
     
  13. d

    deecharity JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    sidhani km ni utoto.
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeshaaibishwa sana na Fisadi Wako Kikwete pamoja na Washikaji zake, sasa hao wanafunzi wanadai haki ndio kujiaibisha? Mbona unajiaibisha wewe mwenyewe sasa
     
  15. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya sasa, lakini MU7 siyo mtu wa kumuonyesha mabango anaweza kumshauri JK kuwapiga wote hao wanaoandamana kwa sababu kwake anafanya hivyo.Lakini ni vizuri kuwa ujumbe unafika.
     
  16. G

    Georeez Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa wewe we unadhani huyo kikwete ni kama vocha za tygo ukimtaka mda wowote unampata aibu wao ndio wametutia aibu kama huna cha kuchangia kaa kimya..!
     
  17. njoro

    njoro Senior Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hao wageni kutoka nje ya nchi mnataka kuwaonyesha nini,wkt sio muafaka kufanya hivyo
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Tumempa liveeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Boooooooooooooooooooooooooooo!!!!!
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ndio vzr,ili kama kuna wanao toaga misaada kwa ajili ya elimu,bac nao wajue hyo misaada yao huwa haiwafikii walengwa bali inaishia mikonon mwa wachache.
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hee kwani vipi tena, hao vijana wana madai gani?????????
     
Loading...