Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Kuajiri Bursar bila kufuata taratibu za ajira

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gongolamboto, Oct 8, 2012.

  1. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) kina mpango wa kutoa ajira ya Bursar bila kufuata taratibu za ajira. Habari nilizozipata toka kwenye vyanzo vya uhakika zinasema lile tangazo la post hiyo lilikuwa kanyaboya tu kwani kuna mtu aliandaliwa kuchukua nafasi hiyo. Mtu huyo ambaye atapatiwa hiyo nafasi hakuwa na qualification hadi deadline ya kupeleka maombi ilipofika. Amepata CPA baada ya deadline na kupeleka kuambiwa kupeleka barua na mkubwa mmoja ambaye ni kabila lake. Inteview ilifanyika lakini majibu ya interview yalikuwa tayari yameandaliwa. TAKUKURU MPO????
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na hii nayo ni joke?
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka nicheke, haya ha haaa haaaa....!
     
  4. N

    Nyakawaga Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mh! kwa hili jamvi utakuwa umeingia cha kike
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha, hii joke imetisha wazee
     
  6. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    M mhh!
     
  7. Shadycharlie

    Shadycharlie Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Serious Joke daaah we mbayaaaaa bro we mbayaaaaa ayaaaa we mbayyyyyyaaaa haahaaa

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mwee nashndwa nicheke au nishangae
     
Loading...