Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM kimenuko uongozi wa daruso out!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mchaga 25, Jan 10, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FFU wamejazana chuo kikuu cha dar es salaam ikiwa ni kuzima uwezekano wa shambulizi la kigaidi kutoka kwa wanafunzi hao dhidi ya utawala wa chuo hicho kikongwe hapa nchini.

    Nawasilisha.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mashambulizi ya Kiagaidi?? Are u forreal au unaandika tu!
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanasingizia tu, maana wameogopa kusema sababu za ki intelijensia wakaona waseme kigaidi. Next time watakuja na single nyingine
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kilaza mkandala anashiriki kukihujumu udsm
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    mkuu waweza pia kuwa mnafki naona kichwa cha habari ni zaidi ya habari yenyewe
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwanin udsm msiombe nguvu kutoka bokoharam,al-qaeda au al-shabaab
     
  7. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ...........mkuu usikurupuke, ndizo habari za ki-intelijensia mnazotumia kutugandamiza sio!!!!!
     
  8. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh mwanzo nilijua kuna uchafu umetapakaa unaleta harusu chafu chuoni, kumbe ni matatizo ya wanachuo, Uongozi wa chuo uache mambo ya siasa na utafute suluhisho la kudumu la matatizo haya, haipiti miezi miwili tunasikia mgogoro wa wanachuo, we need permanent solutions for these problems.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...