Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm kimenuka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by XOXOQY, Nov 11, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ule mchakato wa kugoma kwa wana-udsm umetimia nanukuu site moja hivi inasema "BREAKING NEWS.Chuo kikuu cha Dar Es Salaam wagoma kuingia madarasani,FFU waenda kutuliza ghasia!" nukuu hii ni ya mtandao wa www.eduforums.wapka.mobi
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    daaaa hawa polisi darasa la saba wamekosa cha kufanya
     
Loading...