Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM kimenuka sasa hivi, Kikwete na Kawambwa Wataficha wapi nyuso zao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipanga mlakuku, Nov 11, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari mambo yamechafuka katika chuo kikuu cha Dar es salaam na mpaka muda huu vijana wako Revolution square na wametangaza mgomo kwa kile wanachodai ni kwa mwaka wa kwanza kunyimwa mikopo, sasa hii ni aibu, je JK na Kawambwa wataficha wapi nyuso zao?
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Bila mgomo Tz haiendi..!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    more updates please wengine tupo nje ya Tz
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    pesa na kufanya dhifa ya taifa na mashoga wanayo
     
  5. L

    Lua JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado wafanyakazi, yaani walimu, polisi, manesi na madaktari na wengineyo. coz jana niliongea na mwl yupo iringa anasema hadi leo mshahara hakupata na s/kali hawana fedha kwasasa.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wanaweza wajalibu watakipata cha moto

    [​IMG]
     
  7. O

    Obinna Senior Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabilioni ya kusheherekea uhuru wa miaka hamsini wanayo lakini hela za kuwaanda wasomi katika nchi tena kwa kuwakopesha hawana.
    Wakishagoma ndo mnaumiza kichwa kutafuta kiujumla bila mgomo serekali ya kikwete haiwezi kutimiza mahitaji ya watanzania wachatufanye mgomo mpaka mtakapoamua moja muwaachie wanaoweza kuongoza nchi bila mgomo au tuendelee na mgomo.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wao waibe mabillions lakini watanzania hawapati hata pesa za ada
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wazee wa kazi ukibeep wapiga check hapo mambo ya udsm

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Fanya mpango wa kukusanya picha za kutosha ikiwezekana mpaka video na hata audio na uzi2pie hapa jamvin ili 2faid wote.
    Vyombo vya habar haviaminik tena kwan nao wanaficha na kutetea maov ya magamba.

    Vip mzee IGP mwema hajatoa tamko? Na hajatuma vibaraka wake?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hapo toa polisi najua wana hali ngumu kuliko hata hao walimu, mbwa hata alale kwenye kibanda bado atabweka tu.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu tutaweza kushindana na dunia inayokwenda kasi?
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mambo ya ajabu kabisa. Kusema ukweli serikali kupitia HESLB inabidi ijitazame upya. Mpaka sasa wanafunzi wa Masters vyuo vyote ambao wanasoma kwa njia ya Mkopo toka HESLB hawajapewa hela ya utafiti achana na habari ya boom ambayo haijulikani kama ipo au la? Itabidi waongeze recruitment kwenye vyuo vya Polisi
     
  14. B

    Buto JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Híi nchi imeoza kabisa
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vijana nawapa big up, kizazi kilichozaliwa na kukuta mfumo wa vyama vingi ndio wanaokuja kuleta ukombozi na mapinduzi ya kweli ndani ya miaka kumi ijayo.
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pesa ya kununulia mabomu ya machozi wanayo lakini siyo kukopesha wanafunzi!
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    If you know your rights just take them,usisubiri upewe.utasubiri Hadi Yesu arudi
     
  18. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Fikiria Vizuri sana, ipo siku wataishiwa mabomu ya machizi, fikiria nini kitawapata hawa!, hivi umefatilia mbeya! polisi inaanza kurudi nyuma sasa wananchi wanakwenda kwa mkuu wa mkoa.
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamepelekwa kusoma wao wanaingiza siasa, tandika hao wanafunzi, bado wajinga, waliowatuma wanakula kuku wao wanachezea maisha, shauri yao.
     
  20. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumenuka sana hapa muda huuu mabomu ya machozi .........
     
Loading...