Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Kama Sekondari, Headmaster Mkandara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MchunguZI, Jan 13, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha lakini ndo hali halisi inaojijenga hapo University of DSM. Mtindo unaotumika kukiongoza Chuo hiki sasa ni sawa na shule ya sekondari ambayo kufukuzwa na kuambiwa urudi na mzazi ndo adhabu ya mfano.

    Hivi kweli VC Mkandara anafahamu anachokifanya? Ni uwezo mdogo wa kufikiri au ni juhudi za kulala na aliyemteua? Inasikitisha nchi kushiondwa kupata Profesa anayeweza kuongoza chuo kama UD na kuamua kumpa kiumbe kama Mkandara!

    Hilo linaloitwa baraza la chuo nalo lina watu gani? Au ndo wale wastaafu (deadwood) wanaolelewa na chuo ili wafe vizuri? Kuna mtindo wa kurundika wanasiasa wastaafu ktk vyuo bila hata tija. Kule SUA pia kuna mdhaifu mmoja wa miaka mingi ndomwenyekiti wa baraza lao bahati mbaya ni chuo kisichokuwa na Chancelor!
    Hii UD ndo inaoza kabisaaaaa! bora usome seminari.
     
  2. n

    nkwezi Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hamna lolote. Ni lazima tutofautishe chuo na siasa. Kama unataka siasa kafanye, tuacheni tunaotaka kusoma.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    basi kama vipi wanafunzi waende na wazazi wao wapigwe bakora mbele ya umatimambo yaishe
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    poleni sana wengine tulitamani kufika udsm......ila hatukufanikiwa kufika kutokana form six reseults kuwa chini kiwango
    na sasa tupo tuu mitaani mi nawashauri pigeni buku mmalize huo uongozi wenu umejaaaaa siasa na kuna mikono ya watu
     
  5. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    huna jipya wewe ni chambo na mwanaharakati Uchwara wa siasa za bongo acheni watu wafanye mitihani huwezi wacha chuo ebo!
     
  6. n

    nkwezi Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shauri hawakujua chuo walifata nini? Tuinaishuku serikali tulikuwa tunaadhibiwa yasiyotuhusu.
     
  7. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kama we ni mwanafunzi, natabiri utafeli. Au utasukumwa tu upate hiyo leseni ya kuombea kazi.*
    Soma vizuri tatizo langu. wala haliko kwa wanafunzi. Nauliza juu ya akili ya VC wenu wa sasa pamoja na uongozi wote.

    Kama unaamini kwamba anakuongoza vizuri, subiri umalize chuo ndo utaona ubora wako ulivyo haribiwa na huyo "Headmaster".

    VC anaongoza chuo kwa kusaidiana na FFU!
     
Loading...