Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM is ranked 10th, SUA 45th out of 100 top African universities - 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, May 7, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo hiyo...
     

    Attached Files:

  2. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sishangai, vyuo vingine viko serious academically na maendeleo mengineyo na vingine mmmmmmmmmmh.
     
  3. Bright

    Bright Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What are the considerations in this ranking?
     
  4. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini hizo rankings zisje zikawa zimebase kisiasa zaidi badala ya kubase kwenye materials and the content itself
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    'Wanashangilia' kushika nafasi ya 10 au kuwa juu ya SUA? Kwangu mimi nadhani hata hiyo nafasi ya 10 bado hairidhishi. Naamini UDSM wanaweza kufanya vizuri zaidi ya hapo!
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama ni zile ranking wanazobandika kila siku na watu hapa, HAZINA UHUSIANO WOWOTE NA ELIMU! zinarank website ya chuo kwa kuangalia wingi wa files/media kwenye website. So hata ukijaza madudu unaweza kujikuta number one, useless ranking.
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani si mmepewa source hapo nendeni kwenye hiyo WEB muone ni criteria gani wanatumia in ranking hizo universities!
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Pape hiyo attachment haina ranked list..............its just the same na ulicho-paste/quote kwenye post yako............
     
  9. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili tulishaliongelea kitambo hapa JF. Just to iterate hizo ni web ranking, simply pathetic.

    Sidhani kaa kuna mada ya maana hapa..unless otherwise tunataka kuwa kaa Mahanga..lol
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gooddddddddd
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wasiliana na idara iliyotoa hilo tangazo la ranking, watakusaidia sana!
     
Loading...