Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM-haya magazeti mnapewa bure?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, May 21, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna magazeti zaidi ya Mzalendo, uhuru na habari leo? Haya ndiyo magazeti wanayoyajaza pale library.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gomeni mletewe Mwanahalisi!
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na Tanzania Daima.
     
  4. B

    Batale JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Pia RAIA MWEMA na EastAfrican.
     
  5. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Nashanga!
    Ina maana UDSM ni taasisi ya Chama Cha Magamba-CCM?Aise ni aibu ati kukuta msomi mzima anasoma Uhuru na Mzalendo vijigazeti vilivojaa umbeya wa kina Nnape na Riz1.Aibu!!!

    Someni pia Mwananchi na gazeti dada la The Citizen. Mtazidi kuelimika badala ya kusoma umbeya wa CCM.
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wewe uache kusema uongo, hivi the guardian, the daily news, the citizen, na mengine mengi hujayaona pale
     
  7. M

    MLG New Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuongelee ya Kiswahili tuone. Nadhani ni kweli wanakwepa magazeti hot.
     
  8. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Mukandara,hamwelewi huyu jamaa?yote yaliyoko pale ni ya ccm,ukilikuta lingine km vile mwananchi ujue mtu kalisoma then kalitupia tu pale kwenye meza,then watu wanaligombania maana mengine yote ni craps
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    pamoja na hayo uliyoyataja, je wanapewa bure? Kwanini hakuna Mwanahalisi, Raia mwema na Tanzania daima?
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mara ya mwisho kuyasoma hayo magazeti pale library ni enzi zile namaliza chuo nilikuwa natafuta kazi! saizi nilishasahau! Niko na mwananchi, Tanzania daima, mwanahalisi na Raia mwema! Mengine ni ya kenya ndo nasoma soma!
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ni mafisadi wanayatumia kueneza propaganda zao, yapotezeeni tu!
     
  12. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bidhaa nzuri na bora haibaki dukani,magazeti hayo yanaonekana kwa sababu hakuna aliye na time nayo ndiyo maana yanabaki hayo mengine ambayo makini yanagombaniwa.Kwa hali ilivyo hivi sasa chuki ya walalahoi kwa chama tawala yataaza kugomewa hata kwa akina Mamantilie kufungia mandazi.
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima: Mdomo wa mafisadi.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    mwananchi?nalo silielewielewi siku hizi!kama limenunuliwa flani hivi,ila inaonekana aliyennua waandishi machangudoa hajatoa dau la kueleweka ndo maana wanauma na kupuliza,..au sababu ya lile karipio kali??ila bado nina kaimani nao kidogo but time will tell
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtaani Hayauzki hayo
     
  16. n

    niweze JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu ondoeni expenses za kijinga na makaratasi yenu huko udsm. Nani anashindwa kununua gazeti mwenyewe na kufikiria na akili zake? Wakati wa kumsikiliza mtukufu au mweshimiwa raisi sio generation yetu.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    kazi ya bana hiyo.
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chuo kilishachakachuliwa. Ukiangalia kwenye shelf ya magazeti ya zamani kule east afrikana utakuta magazeti critical kama rai (la ulimwengu), mwananchi na mengine mengi. Bora habari leo na daily news tunaweza kusema ni ya serikali lakini uhuru!!? Gazeti la chama sielewi linafuata nini pale.
     
  19. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pale library nlikua nasoma the guardian na daily news but nlishawahi kuuliza mbona mengine kama mwananchi hayapo wakanijibyaliyopo yanatolewa free kwa taasis ya chuo kikuu hence inawezekana haya mengine hayatolowi kama free copy ndo sabab hayapo pale.
     
  20. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Enzi zetu walikuwa wanatuletea hata UHURU,sijui wameacha kuleta kwa sasa,kwa maana akina Mkandara ni wanachama wa Gazeti hilo
     
Loading...