Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm hali inazidi kuwa tete!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bampami, Dec 11, 2011.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    -Ni baada ya wanafunzi waliokamatwa katika maandamano kuwa suspended
    9 kati ya hao wamekuwa suspended miezi nane.
    23 kati ya hao, ambao wana kesi mahakamani kusimamishwa mpaka kesi zao zifutwe.

    BOOM BOOM BOOM:
    -Boom lacheleweshwa, ni baada ya kupata tarehe 8/12/2011 kwa mjibu wa ratiba ya Bodi ya Mikopo, mpaka sasa kupo kimya, hali si shwari, ile formula ya mlo kwa siku 001,011,100 na 010 imeshika chati.
    -Wengine washindia mikate na mihogo ya Kariakoo(Kijisoko cha hapa Udsm)
    NINI HATIMA KUFIKIA JUMATATU KUHUSU BODI NA WANACHUO?
    NINI HATIMA YA WENZETU HAWA WALIOFUKUZWA?
    >KUNA KILA DALILI JUMATATU "KUNJI" ALIMAARUFU KWA JINA LA ROOT KUWEPO.
    Wadau wa Jf hayo ndo yanayoendelea hapa UDSM, Kwa habari zaidi tuonane mda wowote pindi lolote litakalotokea.

    Nikiripoti kutoka hapa UDSM mimi ni BAMPAMI wa Jffffff!!
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kunji/route ni mgomo
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Watu wamefulia,kias kwamba ukiwa na buku 2 unang'oa demu cku nzima..
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni sana mi nikiwa hapo chuo kifungwa mara mbili tukaa nyumbani hadi tukachoka,kweli bila hela ni mbaya,hivi ile system ya kuweka bili kwa bwashee coet na ile cafteria bado ipo?nafikiri wa2 wajienrol ili walao chakula kiwe cha uhakika,
     
  5. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hii system ilitusevu sana Pale FOE.Sijui inaendelea au la.Ila unafanya unaendelea kula wali kuku hata kipindi ambacho wenzako wamechoka.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kama napiga kunji napiga kimpango wangu na nikilost kivyangu-Sugu(DSM)
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Nyie mmechanganyikiwa. Hivi huwa mnasoma saa ngapi?
     
  8. Uluwaru

    Uluwaru Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepata uhakika kuwa hujasoma chuo,wala sikulaumu kwa hayo maneno niliyotegemea yatamkwe na teja
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    alidisco udom huyo, asikupe presha wala.
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hela zote zimetumika kuadhimisha miaka 50 ya uhuru
     
  11. c

    cheks lady Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUMETHUBUTU, TUMEHARIBU, NA TUNAZIDI KUNING'INIA............SOON 2TAANGUKA! JE WE WADHAN 2TAFIKA? lyf without boom kwa mtoto wa mkulima ni ovyo!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Poleni
     
  13. m

    maluguthengosha Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hii ndo tz udom wengne hata bum la kwanza bado wanaambiwa wako batch ya kumi na nne afu mpaka kusaini hv mbna vyuo vngne hii issue ya kusaini mwaka wa 3 n 2.mbna haipo
     
  14. n

    ng'wabuki Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulizeni afsa mikopo wenu wa udom
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    kaulize SUA, wananikumbuka.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    njoo nyumbani nikuonyeshe certificate kibao za SUA....
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    we bwana,watu tunakujua humu jf,umekula mznga udom,kajipange upya urudi tena shule mkuu.
     
  18. K

    Kiganda Senior Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina maana SUA wanasoma vilaza? Acha kudhalilisha vyuo vya watu bana!
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    kwa mawazo yako ya kitoto utaona hivyo.
     
  20. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kumbe una cheti cha nyuki na misitu na sasa hivi unaishi porini kama nyani! Pole na kazi Mzee.
     
Loading...