Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm hakuna kubebana!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nospah, Sep 2, 2012.

  1. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wana jf! Kuna tetesi nimesikia kuwa udsm imepitisha sheria kali kwa wanafunzi wake sasa hakutakuwa na ule mtindo maafuru wa kubebana! Endapo itabainika wote walioshiriki watatimuliwa chuo mara moja! Kama kuna anaejua vizuri atujuze coz weng tunategemea kubebwa mtaan pagumu sana!
     
  2. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    izo mbwembwe tu za chuo,mbebo kama kawa,ua wanakemeaga sana,bt kama kawa mbebo
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It has been there for ages so siyo rahisi kuondoa hiyo kitu.
     
  4. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    itakuwa hivo endapo watajenga hostel mpya,so kubebana ni lazima...
     
  5. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Nimeongea na waden block E. Kubebana kupo
     
Loading...