Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Form 1 tarehe ya kufungua chuo ni hii:

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamabadiliko, Aug 23, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    UDSM tarehe ya kufungua chuo kwa mwaka wa kwanza wapya ni tatere 17-09-2012. Mara ya kwanza tarehe ilikuwa imesetiwa 1 -10-2012 lakini mabadiliko yamefanyika ,na kila form 1 mpya anatakiwa aripoti tarehe hiyo. joining instruction letter utapewa hapa hapa UDSM , katika jengo maarufu NKURUMAH. kARIBUNI SANA , na msisahau kutupa kaka zenu na dada zenu sehemu ya kulala( kubebana) .\
    BY MWANAHARAKATI UDSM
     
  2. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na DUCE pia wanachukulia form Hapohapo UDSM.!
     
  3. E

    EJay JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante Mkuu.
     
  4. f

    fortunho Senior Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    form zinapatikana kuanzia ln
     
  5. j

    jumaloo New Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante baba
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona kila mtu na tarehe yake? mara 17 Sept mara 1nov which is which?
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udsm hata j.k alisoma hapo.hata mwigulu.lowassa walisoma pia
     
  8. f

    fortunho Senior Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    form tayari au bado
     
  9. Victor Kisanga

    Victor Kisanga Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fuatilia kwenye website, ha! ha! ha!
     
  10. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Joining wanaanza lini kutoa? Kubebana mcjali
     
  11. R

    Raphael9 Senior Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani eeeh!! vp? bodi ya mkopo wanaliachia ln?
     
  12. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona we jamaa kwenye posts au comments zako unaponda 2 ud?? tatizo nn?? Je udsm kuna somo au mtaala unaofundisha ufisadi?? izo ni tabia za watu tu, haijalishi chuo mtu alichosoma.
     
  13. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona sasa kwene website ya udsm kuna press release ya tar 23 augst 2012(which means 2day) inasema kuwa first year waripot tar 1 october..?:wacko:
    link hii apa chin
    University of Dar es Salaam - Tanzania - Announcements - Announcements
     
  14. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    wa duce je?

    DUCE, REGISTRATION MTAFANYIA DUCE CAMPUS(CHANG'OMBE) NA JOINING INSTRUCTION MTAPEWA HUKO. NA WATU WAELEWE UKICHELEWA KUJA CHUO RUM YAKO ANAPEWA MTU MWINGINE WA MWAKA WA 2,3 AU 4. KWA HIYO NI VIZURI KUWAHI
     
  15. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna taarifa nimepata jana kuwa 1st year ni tarehe 01 october na continuing ni 08 october...
     
  16. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Jamani , jamani, jamani kuweni makini na taarifa hizi. Mimi nazungumza na kiongozi wa daruso. Watu wataanza kufanya supplimentary tarehe 17 sept. Continuous watafungua tarehe 24 september. Jamani kuweni makini. Kama hamuamini muende chuo kufuata hizo taarifa
     
  17. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona hatuelewi? 2muamini nani sasa
     
  18. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Owky me sio kama sikuamin lakin jiweke kwenye nafasi yangu alafu uone..
    owky ile taarifa nimeiona kwa web ya chuo na imetolewa na Naib makamu mkuu wa chuo-Taaluma
    nw unafikiri ya nan ina uhakika zaid apa..!!!!?
     
  20. f

    fortunho Senior Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimeona jamani orientation tarehe 1 october 2012
     
Loading...