Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM & DUCE kuna nini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ndiyomkuusana, Oct 1, 2012.

  1. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wadau ni mwezi wa tatu huu hatujapokea mshahara sisi wafanyakazi wa UDSM na DUCE, tunaongea na uongozi wa Chuo wanashindwa kutupa jibu Sahihi. Mishahara yetu imeenda wapi? Mtu yeyote anayejua ukweli atujuze? familia zetu zinakufa njaaa,tumekopa vya kutosha!
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemeajiriwa lini......mkuu. ungefunguka vizuri tungekupata, na tuweze kuchangia
     
  3. M

    MjiniShule Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee hebu clarify vizuri hii claim yako. Mimi ni mfanyakazi wa hapo na ninalamba salariii kama kawa.
     
  4. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu ndio wameniingizia na mimi mchana wa leo mishahara ya miezi mitatu. Asante kwa ushirikiano weno wa kutaka kunisaidia.
     
  5. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Kama mshahara wa mwezi huu utakuwa ule ule ambao hauna nyongeza ya mshahara,tunagoma. Hebu angalia,wenzetu wote wameshapata mishahara yao tena yenye nyongeza tangu Mwezi wa saba kwanini sisi bado? Hadi leo tarehe 3/10/2012 hatujapata mishahara. Tunafanyaje kazi? Nadhani tunataniana hapa.Safari hii tunagoma kweli kweli. Ngoja uone'

    Ni maneno ya ukali na ya kutia huruma ya Profesa mmojawapo wa UDSM ambaye alinipigia simu leo 'kuniazima' hela ili auanze mwezi huu. Nimemuonea huruma yeye,Wahadhiri wengine na wafanyakazi wa UDSM kwa ujumla. Mkuu wa Kaya yuko nje anakula maisha. Kwanini lakini mambo haya?
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wacha weee,meno yote nje sasa!safi
     
  7. M

    MjiniShule Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Prof. analalamika kuchelewa kwa mshahara na kutopewa nyongeza ya mshahara ya mwaka 2012-2013. Hii ni tofauti na jamaa hapo juu anayedai kutopata mshahara kwa mwezi wa tatu sasa, which I think is a misconception. Ingekuwa mishahara haijatoka kwa miezi mitatu UDSM kungewaka moto
     
  8. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haupo tempo lakini umesign mkataba kabisa?
     
  9. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually kuna kashifa kubwa sana UDSM.
    1. Iligundulika orodha ya wafanyakazi fake kibao,wengine waliokufa..akiwemo Prof Nzali,
    2. Mishahara ilikuwa Fake, namaanisha kuwa kulikuwa na Mapanga ya hali ya juu kwenye mishahara ya watumishi pale, Mf,Unakuta mshahara unalipwa SIYO kiwango ambacho kinaidhinishwa na Hazina. Hii imefikia Watumishi pale kutaka Salary Slip zinazotolewa na Hazina moja kwa moja,siyo zile zinazotolewa na Bursar wapo pale.
    3. Unakuta baadhi ya ma-Technician analipwa zaidi ya Lecturer..hasa kama ni wa'"kwetu" kule...
    4. Prof Mgaya anatuhuma kibao,na anapaswa kula Likizo ya kupisha uchunguzi wa tuhuma hizo.
    Habari ndo hiyo.
     
  10. ndiyomkuusana

    ndiyomkuusana JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kwanza wafanyakazi wa UDSM wameanza kupokea mishahara ya mwezi uliopita tangu jana tarehe 4/10/2012 saa sita mchana. Wameanza wafanyakazi wenye akaunti katika benki ya Makabwela yaani 'National Microfinance Bank-NMB'.

    Katika mishahara hiyo, wapo watumishi waliopata ongezeko la mishahara. Wapo pia pia wasiopata ongezeko.Hawa wamepata mshahara wao wa kawaida kabla ya ongezeko. Vilevile wapo walioshushwa mishahara.

    Hakuna sababu zilizotolewa na Serikali wala Chuo. Nyaraka za mishahara zinaonesha hivyo. Taarifa zinaonesha kuwa Utawala wa UDSM umeziba pengo la walishushwa mshahara ili kuzuia mgomo wa wafanyakazi wa aina hiyo.

    Hali ni tete. Lolote laweza kutokea pale...
     
  11. M

    Matarese JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona haueleweki mkuu, kwa hiyo wafanyakazi wameli
    pwa mshahara mpya au wa zamani?


     
Loading...