Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM Chapel

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Jul 10, 2011.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just to remind those who had stayed at the campus. Its a nice place for those who are having sense of Christianity in them



    Chaple.jpg
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duh,umenikumbusha udsm miaka ya 2005,unakimbia yombo kwenda lecture alafu unatoka kule unaenda [ingenearing]?unafika lecture imeshafika nusu
     
  3. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wengine walikuwa wanaona gharama kupanda sahto kwenda mabibo (sh 200) so wanatembea kutoka Campas had Mabibo, wakifika wako hoi wanakunywa majo ya 500!, so wanapata loss ya 300
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hawafanyi tathimini,ila sijui labda walikuwa wanafanya mazoezi
     
  5. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Labda!, laikini.................mazoezi na suti, jeans, tena bila kupangilia!, ni kukusa kufikiria!
     
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuu Daffi na mbwembwe zooooteee kumbe mtoto kabisa..... Mie ni early 1990's... Kama ningeanza kuchakachua mapema ungekuwa kijana wangu Daffi
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh umenikumbusha miaka yangu pale UDSM kuanzia 2000 mpaka 2004 kweli palikuwa na raha yake. Cafeteria za manzese, sheratoni, engineeering, mama lishe kule juu na daruso.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mkubwa kweli nimekukubali!inabidi tu nikupe shikamoo
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shuttle pori hiyo. . . .
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ooooh yes, haya yalikuwa maeneo yangu ya kujidai na kufanyia mashambulizi dhidi ya ufalme wa giza in 1990s to 2000s.
     
  11. gango

    gango Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DUUU WE JAMAAAA INAMAANA UMESOMA UDSM ZAIDI YA MIAKA 10? since early 1990's to early 2000's...duuu MI NAWASIWASI NA DIGREE YAKO.......inaonekana ulikuwa wa kudesa sana wewe kisha kucary kwako kama kawa ...?

    au UDSM IPI wewe unayoiongelea ya DSM au wapi??? au ...........
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayo mazoez ya wiki dumehasa wiki hizi za ukata ndio unawaona.......miaka ya karibuni wanasingzia foleni
     
  13. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo kwenye nyekundu umeongeza mwenyewe mimi sikuziweka hizo. Ukisema 1990s (ina maana from 1990 - 1999) na ukisema 2000s (ina maana from 2000 -2009). Au mimi sielewi hapa? Kama ni hivyo kwani kuanzia 1997 - 2001 si sawa kwa kile nilichokisema? Na je, kama mtu amesoma bachelor na master hapo hapo kuanzia 1995 hadi 2002 je, si sawa kwa kile nilichosema au?
     
  14. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du Mkuu, ulisoma Chuo kipi?
    Chuo Kikuu kweli?
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Anaweza kuwa anaandika kwa kutumia cellphone. Ni rahisi kufanya typos kwenye keyboard ndogo, na pia ni vigumu kufanya masahihisho kwe vile nyingine hazina cursor keys.
     
  16. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ...........Calnde............just for information.............the chapel was designed by a reknowned tanzaniana Architect Anthony Almeida
     
  17. d

    daisy Senior Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kunikumbusha, nilihudhuria sana ibada hapo in late 1990's to early 2000's
     
  18. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    gango, hii avatar yako mh! Umekusudia nini?
     
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    teh teh, yani hapotu kaka.
    dah umenikumbusha mbali jmaa!
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    waliokuwapo hapo walienjoy sana.
     
Loading...