Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOMU mwaka wa tatu soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 2simamesote, Jun 29, 2011.

  1. 2

    2simamesote Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAARIFA KWA WANAFUNZI WOTE WA MWAKA WA TATU CHUO CHA SANAA
    NA SAYANSI ZA JAMII; CHUO KIKUU CHA DODOMA
    WANAFUNZI WOTE WA MWAKA WA TATU CHUO CHA SANAA NA SAYANSI ZA JAMII
    WALIOSIMAMISHWA MASOMO WANAJULISHWA KWAMBA WANATAKIWA KURIPOTI
    CHUONI SIKU YA JUMAMOSI TAREHE O2/07/2011 SAA 4 (NNE) ASUBUHI ISIPOKUWA
    WANAFUNZI WAFUATAO:
    (A)WALE AMBAO WANADAIWA ADA, GHARAMA ZA MALAZI, MITIHANI NA
    GHARAMA NYINGINE
    (B) HAWA 15 WALIOTAJWA HAPA CHINI AMBAO WATAPEWA TAARIFA ZAO
    BINAFSI NA MAMLAKA HUSIKA
    NA
    .
    JINA KAMILI JINSI NAMBA YA USAJILI KOZI
    1 TINDO, Salumu M T/UDOM/2008/01362 BAPSPA
    2 TAIRO, Edwin D. M T/UDOM/2008/04784 BBA
    3 NGAIZA, Paschal M T/UDOM/2008/02895 BAPSPA
    4 MESSO, Baraka M T/UDOM/2008/03807 BAPSPA
    5 MELCHIORY, Very M T/UDOM/2008/03588 BAIR
    6 EMMANUEL, Vincent M T/UDOM/2008/02698 BADS
    7 BONIFACE, Alfred M T/UDOM/2008/03692 BASO
    8 MUSHI, Alex N M T/UDOM/2008/07514 BCOMACC
    9 MSANGI, Geofrey M T/UDOM/2008/05990 BAEC
    10 JULIUS, Samora Mnyonga M T/UDOM/2008/04493 BAPPM&CD
    11 BARADYANA, Romano M T/UDOM/2008/02768 BAPSPA
    12 GOODNESS, Moses F T/UDOM/2008/04482 BAPPM&CD
    13 SELEMAN,Bakari(KATANGA) M T/UDOM/2008/02854 BAPSPA
    14 ALLY, Hassan M T/UDOM/2008/02842 BAPSPA
    15 SHAABAN, Mustafa M T/UDOM/2008/07456 BAEC&ST
    KWA TAARIFA HII WANAJULISHWA KUWA USAJILI UTAFANYIKA SIKU YA JUMAMOSI
    TAREHE 02/07/2011 NA JUMAPILI TAREHE 03/07/2011 TU. KILA MWANAFUNZI
    ANATAKIWA KUJA NA NAKALA HALISI ZA VITHIBITISHO VYA MALIPO YA ADA NA
    GHARAMA NYINGINE AMBAZO ALIKUWA AKIDAIWA. MWANAFUNZI AMBAYE
    HATATIMIZA MASHARTI HAYA HATAPOKELEWA CHUONI. MITIHANI ITAANZA
    JUMATATU TAREHE 04/07/2011 ASUBUHI
    SEHEMU MAALUM YA MAPOKEZI NA USAJILI ITAKUWA KWENYE KIWANJA CHA
    MPIRA WA MIGUU KILICHOPO MITA MIA MBILI KUTOKA OFISI ZA MAMLAKA YA MAJI
    SAFI NA MAJI TAKA DODOMA (DUWASA), MKABALA NA ZINAPOJENGWA OFISI ZA
    BENKI KUU YA TANZANIA
    IMETOLEWA NA OFISI YA MAKAM MKUU WA CHUO
    CHUO KIKUU CHA DODOMA
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ina maana usajili haufanyikii chuon au me ndio sijaelewa mkuu?
     
  3. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa kuna kila harufu ya uonezi. Mwanafunzi ategemewa vipi kukamilisha taratibu zote za kusajiliwa upya chuoni Juma2 na Juma3 awe tayari ashajiandaa kwa mitihani ya chuo.
     
  4. 2

    2simamesote Senior Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio,wanaogopa watalianzisha
     
  5. 2

    2simamesote Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba hii ndo TZ
     
  6. 2

    2simamesote Senior Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio,utafanyika hapo uwanjani,lengo wasilete noma wamewatimua alex na tairo kisa eti ni wana cdm,ukweli hawakushiriki hata kidogo
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    me co mwana udom mkuu,so hao kna alex na tairo cwajui,dah!inauma kchiz,yan m2 umefka 3rd yr then unafukuzwa,it means ukaanze chuo kngne upya!
     
  8. 2

    2simamesote Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wanaficha uchafu chini ya kapeti, lazma waumbuke huko mbele
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Tatizo udom kunji lenu huwa liko disorgenized sana tofauti na udsm ambapo likianzshwa hakuna cha huyu alishirik au huyu hakushirik ni wote.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wamekopi na kupest yale ya udsm mwaka 2009,mh.......
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kunji za ud huwaga ni za maana,tatzo la udom cjui ni ugen wa chuo au vp,me naona ka hawana ushirikiano vle..
     
  13. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aksante kaka kwa post yako.ua a great thinker..mi sio mwana udom ila nimeflai kupata habal hi kwan mdogo angu ndo anasoma na nnazan hajaipata maana yupo kwetu mbwinde chilindi.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mbwinde chilindi iko tanzania mkuu?
     
Loading...