Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udomasa(udom),yatoa msimamo wake juu ya migomo inayoendelea chuoni hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fungo N., Jun 24, 2011.

  1. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umoja wa wanataaluma chuo kikuu cha Dodoma(UDOMASA)umetoa tamko na msimamo wake juu ya migomo mfululizo inayoendelea hapa chuoni.Ikumbukwe kuwa mpaka sasa chuo cha sayansi ya jamii na humanitia pamoja na kile cha sayansi ya mawasiliano(informatics)bado vimefungwa baada ya mgomo.Katika msimamo huo UDOMASA inautaka uongozi wa chuo na serikali kutekeleza baadhi ya mambo yafuatayo: 1-katika utatuaji wa migogoro hiyo wahusika wasiegemee upande mmoja wa wanafunzi tu, 2-wanafunzi warudi haraka chuoni kwa pamoja na sio kwa makundi kama inavyotarajiwa kufanywa,3-Viongozi wa kisiasa serikalini wasilete siasa ktk masuala ya kitaaluma, pia viongozi wa chuo wafuate maadili ya taaluma ya kazi zao na si kuendesha chuo kwa misingi ya kisiasa,4-Wamesema migomo inapunguza hadhi ya chuo si tu machoni pa wanajamii bali hata ktk soko la ajira hivyo ni vema kutatua migogoro isiyokuwa ya lazima kwani kufukuza wanafunzi ni kuumiza wazazi wasio na hatia.MADAI YAO YATATULIWE NA SI KUWAFUKUZA.Haki itendeke.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana ,hizo ni hoja nzito za wasomi!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safi sana komaeni mpaka kieleweke
     
  4. 0717436862 Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yac wasomi wanazungumza mambo ya msingi,nawapongeza sana kwa hilo wawasaidie vijana warudi fasta kwny buku coz wanachodai ni haki yao.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    msimamo huu umekaa vizuri...
     
  6. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best UDOMASA teteeni vjn wetu
     
  7. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi imekaa safi maana chuo sasa kimekuwa kama jukwaa la maenyesho ya siasa, kikwete kageuza udom kama place ya kujsfia na ndo vjana wakgoma inawauma na il kutransfer blame kwa wanafunz waonekane wabaya wanaamua kuwafukuza.
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hiyo uongozi wa chuo umekuwa na roho nyepesi sana kufukuza wanafunzi.
     
  9. m

    mbaba Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tatizo kabinet za vyuo vya serikali wengi ni magamba ndo maana hawapendi kujiaribia,fasta wanatoa maamuzi ya kigumashi bila kufikiria, nan asiejua madent wanadai haki yao! Solidarity daima
     
  10. 2

    2simamesote Senior Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa leo wamesema udom 2likua 2metengeneza mabomu ya petroli cjui kikula hizi habari katoa wap?
     
Loading...