Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHAMVIGA, Oct 9, 2012.

  1. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zimebakia siku chache for the first tym vijana wapya kwenda kushuhudia na kupata elimu ya chuo kikuu,vijana wanahamu sana ya kufika dodoma university kwakuanza safari nyingine ya makamuzi lengo Gpa.GOD SIMAMIA vijana kupata elimu ili kujikomboa na kulikomboa taifa hili.
     
  2. B

    Boniface92 Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pa 1 mkuu
     
  3. S

    Safhat JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God simamia sisi.
     
  4. S

    Safhat JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    god simamia sisi.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana udom ni janga la taifa,chuo cha kata wala sina hamu na udom
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akili yako finyu sana, inawezekana hata udom kwenyewe haujafika.
    Hakuna chuo mfano wake afrika mashariki na kati.

    Madogo nendeni mkasome, mwisho wa siku inaangaliwa ufaulu wako na wala sio chuo ulichosoma.

    Udom sasahivi imeimarika sana, miundombinu yote imeshakamilika, kuanzia malazi, maktaba, maabara, usafiri, waalim, viwanja vya michezo mpaka mabwawa ya kuogelea.

    Mkifika msibabaishwe na mapenzi manake kuna maelfu ya mabinti wa kila namna,
    komaeni mtengeneze gpa.

    Ulevi na wanawake ndio mtihani mkubwa.
    All the best!
     
  7. B

    Boniface92 Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So tukusaidiaje??
     
  8. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binafsi cna wasiwasi kwani o level nimekipiga shule ya kata na advance ni kulekule mwisho wa siku nimesoma chuo cha kata km unavyodai mm naona fresh.
     
  9. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu.
     
  10. M

    Mpendawali Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kati ya mapimbi we ni pimbi mpumbavu.....tutaonana kwny kutafutaz 2!!!pumbafff we
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkifika msome sana wadogo zangu si mnaonma nchi yenyewe ambavyo haieleweki
     
  12. b

    blessings JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,961
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    UDOM ipi unazungumzia? maana kwa ulivyopania natamani nikutafute baada ya Mwezi utakavyokuwa umepoa baada ya kubadilishwa na UDOM
     
  13. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,695
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kiaje mkuu
     
  14. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,064
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Babaako hata chuo hakijui.
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo ni mfumo dume, kwanini unawausia wanaume tu ilhali wanafunzi waaokwenda kusoma vyuoni ni wanaume na wanawake?
     
  16. B

    Boniface92 Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu aliyeuliza ni mwanaume
     
  17. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nipo njiani frod nairobi to arusha them kesho arusha to dom.p1 sana
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ficha upumbavu wako usiifiche hekima yako (@invisible)

    Kama unaamini poverty is a WMD, huu wa kifikra ulio nao unazidi hata WMD
     
  19. S

    Sine r Winters Senior Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    from south africa 2 university of dodoma-tanzania i need ur cprtn. Pamoja xa naa.
     
  20. D

    DaNdy Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    See u there guys...
     
Loading...