Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tasha., Nov 16, 2011.

  1. T

    Tasha. New Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman vipi watu waliofanya interviw udom ya kuandika vip kuna watu wameitwa intrview ya pili.
     
  2. M

    Mwamatandala Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhh! Mi mwenyewe nifanya ile ya kuandika.ila mpaka sasa sijasikia kama wameita awamu ya pili.labda mwenye taarifu atujuze hapa jamvini.
     
Loading...