Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM yatapika wanafunzi zaidi ya elfu mbili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jaywacnza, Oct 15, 2012.

  1. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walikuwa admitted lakini chuo wanasema nafasi zimejaa,inackitisha kutokuwa na mawasiliano kati ya chuo na tcu!
     
  2. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari hii umeitoa wapi?maana chuo kina hostel nyingi mno
     
  3. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    kuna ukweli ndan yake?
     
  4. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu elezea kwa undani kidogo maana hii ishu ni kubwa kwa sisi wenye ndugu waliochaguliwa huko UDOM!
     
  5. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu kama icho,mimi nimeripoti na hakuna mtu aliyerudi labda kama hajalipa ada ila wote wamesailiwa
     
  6. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sir Andrew admission sio hosteli peke yake inajumuisha mambo mengi.Hosteli zinaweza kuwa nyingi lakini lecture halls za kubanana...
     
  7. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wameenda na ada zao tayar kwa kuanza masomo,lakin wakaambiwa nafac zmejaa tumeyarudisha majina yenu tcu,huo ndio ukwel,kozi nying zimechukua watu weng kupitiliza,nlichokiona mm kwnye karatac fulan tcu ni COLLEGE OF.... -2810,bado nyngne hapo,sasa hiko ki negative kina maanisha nn?
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Watanzania kwa kupenda umaarufu wa bei rahisi
     
Loading...