Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM- watangaza kazi tena- Administrative positions

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Inteprevist, Jul 26, 2011.

  1. I

    Inteprevist Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari ya mihangaiko ya maisha. Sina uhakika kama hii taarifa imeshawekwa hapa kwenye forum. Kwa taarifa tu nikwamba UDOM wametangaza kazi za administrative. Tafadhali fuatilia hii kwenye The University Of Dodoma. Pia unaweza kudownload attachment niliyoambatanisha. Ni kazi nyingi kidogo

    Asanteni
     

    Attached Files:

  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumeshaipata mkubwa
     
Loading...