Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom wapeni watu Transcripts zao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MZAWATA, Apr 6, 2012.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chuo kikuu cha Dodoma kwa kweli kinasikitisha sana,watu wamemaliza chuo tangu mwaka jana mwezi wa 6 mpaka leo hii hawajapewa transcripts zao lakin vyuo vingine karibu vyote washatoa na watu wanatumia kuombea kaz lakin wanaudom wapo mtaan tu bila transcripts zao. Uongoz unapiga tarehe kila siku,mara mwishon mwa mwez wa pili mara katkat ya April,jaman jaman watu walisoma ili wapatiwe vyet na watafute kaz. Tafadhal management mtimize ahad yenu ya katkat ya april,msilete tena longolongo. Thank u
     
  2. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Washajua hapo wahitimu wengi ni Cdm ndo maana wanaleta miyeyusho wanaizaya wakubwa hao
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni siasa???
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Everything is politics in Tz! Thanx 4 ur imaginary contribution
     
  5. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    everythin is politics in TZ.thanx 4 ur imaginary contribution
     
  6. T

    TAMBWE Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM hawajajipanga kabisa.Hawako serious.Kwa wahitimu wa kwanza 2010,Transcript na Vyeti wengi wao vimekosewa ile mbaya.Kukosewa majina,miaka ya kuzaliwa,kozi walizosoma,GPA na wengine hadi picha.Hii ni aibu kwa Chuo Kikuu jamani.Sijui tatizo ni nini hasa!!!!.
     
Loading...