Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM Waitwa kurejea Chuoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakalende, Jun 30, 2011.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watafanyiwa Usajili upya utakuwa J'mosi na J'pili ijayo.
    Isipokuwa watu 15 ambao majina yao yametajwa na wale wanaodaiwa ada.
    Source: TBC1
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wanafunz wote o mwaka wa 3 tu?
     
  3. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo mkuu wa chuo aliyesema walitaka kuchoma moto huo na akataja vifaa walivyokuwa navyo kwa ajili ya kuunguza chuo halafu hana watuhumiwa huyu ni msom wa wapi jamani. Mhalifu ana vithibiti unamwachia halafu unaenda kulalamika kwenye vyombo vya habari? Maajabu ya musa eh tutaona na kusikia mengi mwaka huu
     
  4. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usumbufu wote huo na gharama walizo wapa wanafunzi analipa nani? CCM ni kichwa cha wenda wazimu kwa nini wanatutesa hivi. Mimi ninashauri kama inawezekana kutokana na matamshi ya mwanzo wa mkuu wa chuo wanafunzi wampeleke mahakamani ili haya mambo ya wanafunzi yasiwe yanaingizwa kwenye siasa wanapodai kutendewa haki katika hii jamii. Walichokuwa wanadai ni haki yao.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uwezowake wa uongozi una walakini
     
Loading...