Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom wafungiwa kutumia FACEBOOK.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SOKON 1, Feb 28, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika chuo kikuu cha Dodoma jambo la kushangaza ni uongozi wa juu umeamua kublock SSID UDOM FACEBOOK. Kwani kila unapotaka kufungua Facebook inakataa na kwa jambo hilo limeleta utata na wanafunzi wanalalama kwa nini Chuo imeamua kufanya ivyo.
    Wana JF je hili ni halali ama kutakuwa na sababu iliyojificha.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimemkumbuka ghafla Hosni Mubarak!
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huwezi kulifunika jua na ungo.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanajidanganya hao. Kupambana na teknolojia ni sawa na kupigana na ukuta wa chuma... haitawasaidia lolote. sanasana inaonyesha jinsi gani walivyo wajima na jinsi wanavyoshindwa kushughulikia matatizo ya watu ipasavyo
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wajaribu block na hii jf watajua hackers ni watu wanamna gani?
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wana hisi facebook ndiyo suluhisho? kama wanaweza wafunge na msg za sim za mkononi.
    Kukanadamiza wasomi ni sawa na kucheza na moto kwenye tank la petrol.
    Huu mwaka wakwao wata haha saaana
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Je wametoa sababu za kuzuia wanafunzi kwenda Facebook?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wanafunzi wanaodai hawana hela bado wana muda wa kubrowse facebook, wawarudishie na ze utamu maana wasomi wetu ndio hao.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    safi sana wawafungie kila kitu si chuo cha CCM hicho
     
  10. njoro

    njoro Senior Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeelewa mada au umelewa
     
  11. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Waambie watumie proxy server ku-bypass hiyo block.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,623
    Trophy Points: 280
    kama ni computer za chuo ni uwamuzi sahihi kabisa, tena wamechelewa sana, wangefungia internet kwa ujumla lingekuwa kosa lakini hii facebook inayotumika ili wanafunzi watongozane fungilia mbali, kwenye internet kuna vitu vingi vya msingi vya mwanafunzi kujifunza online na sio facebook, na hilo sio udom tu hata maofisi mengi siku wanaiblock hiyo facebook maana hata mijitu mizima na akili zao inaacha kufanya kazi kisa facebook!
     
  13. e

    ejogo JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaweza wakadownload softwares za ku unblock na kuinstal katika kumpyuta zao, mfano wa software mojawapo ni hotspot shield. ukishainstal hizo unaweza kuaccess any blocked site.
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanataka kuwafanya wanajamii wa UDOM waishi kama enzi za kina Zinjatropas!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,623
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani haujamwelewa vizuri mtoa mada, hawajafungiwa internet bali wameiblock facebook kitu ambacho nakiunga mkono kwa asilimia 100%.
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimemwelewa vizuri sana mkuu...nachelea kusema facebook inatumiwa sana na vijana na wanafunzi. Kwa nini waifungie..leo wameifungia facebook..kesho watafungia yahoo,twitter n.k lazima tuwapinge hawa wakoloni weusi. Kutulazimisha tuishi wanavyotaka wao ni sawa na kuturudisha enzi ya mkoloni au hata enzi ya Zinjathropas!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi huko facebook ni patamu kama jf?
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    unadhani hawajui ni ubishi tu, watu wamewekewa facilities kwa ajili ya kusoma wanataka ku add friends na post picha pumbaf kabisa
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    They are running away from their sweat, cellular zipo mwaka wa mabadiliko huu hata wafanyaje watakwenda na maji tuu, hata kazini kwangu wamebana facebook, na social network zote za mapenzi mapenzi lkn hapo chuo nadhani wanaogopa ya MUBARAKA lkn watayapata ya Gadaffi
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe tehe! Nimependa ulvyochangia ukwel. Na hao frnds bora wangekuwa wanadiscus isue za maana. Ni i lv u, nmepnda pcha yko, twaweza kuonana?n.k. Bora wafungiwe kabaisa. Pumbf zao!
     
Loading...