Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM vs UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ilonza, Jun 13, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udsm enzi zenu ziliisha isha Hacheni UDOM,iitwe Udom,kadri siku zinavyo pita hadi mtasahaurika,ila msijari.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180


    Nyie ndio mnaofanya UDOM idharauliwe kutokana na thread za kitoto kama hizi...kuandika kwenye kunakusumbua hadi inatia shaka umefikaje fikaje hapo.
    hebu nenda kwenye mgomo wenu na utuondolee ujinga wako hapa.
     
  3. I

    Ilonza Senior Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hacha kuota, unadhani mgomo ni chuo kizima? Hiki chuo sio shule ya kata mdogo wangu.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    sawa nimeHacha kuHOta
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    uko darasa la ngap wewe?
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Iloganzala;
    Ubarikiwe.; ila pole sana kwa kile kinachokusibu kichwani kwako!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    We ni mwanafunzi wa UDOM au mtoto wa mfanyakazi wa UDOM?..........Kama ni mwanafunzi......khaa! Elimu ya siku hizi basi itakuwa imefika kwenye kilele cha shimo!
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhh kama sikosei watokea Kagera wewe!!! Athari za Lugha ya Mama, Badala ya kuandika ACHA, watuandikia HACHA, Iweeeee!!!!!!!
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    napata mashaka sana kama thread hii imeandikwa na msomi wa chuo kikuu kwa kiswahili kibovu hivi,wewe ndo unasababisha chuo chenu kionekane hewa tu!
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbona mnabishana Watu wamekula mabomu mdaa huu,udom siasa mingi.
     
  11. m

    mwalimu. Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni ujinga wa kushabikia udom vs udsm. Kuna matatizo ya kimsingi yakushughulikia. Mkimjibu zuzu kama huyu ni ujinga. Ni kama yule mtu alikua anaoga mtoni halafu kichaa akakwapua nguo zake halafu akaanza kumkimbiza uchi mtaani. Kati yao nani ataonekana kichaa?
     
  12. I

    Ilonza Senior Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongelea mada,kwani walimu wa kiswahili mmekuwa wengi sana humu.
     
  13. I

    Ilonza Senior Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu alikuwa mmoja tu naye alisha kufa.
     
  14. I

    Ilonza Senior Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonaje? Swali lako lina uzembe wa kufikilia.
     
  15. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Screpa
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Siamini anayejenga hoja kama hizi ni mwanafunzi wa chuo kikuu!kweli sasa hivi vyuoni kumejaa vilaza!
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mwacheni jamani huyu jamaa inaonekana ametoroka milembe!!kilichobaki ni kumwombea tu!!
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu usishangae hawa ndiyo vilaza wa vyuo vikuu vya siku hizi!!it is very shameful!!
     
  19. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna la kufanya acha kuzingua watu sa umekusudia nini kuandika hivyo????....au boom limeisha!!!!
     
  20. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia na wewe usije ukasahauRIka, ila usijaRI.
     
Loading...