Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM VP zile nafasi za kazi zimetoka?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ukwaju, Jan 23, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    nadokezwa eti jumamosi iliyopita hatua ya pili ya waliofanya interview ya kazi za UDOM naambiwa waliitwa kwa ajili ya Oral Test je ni kweli ?
     
  2. n

    nkwezi Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo jumamosi walifanya watu wa kada gani? Maana oral interview ilianza toka desemba.
     
  3. peacemwanameka

    peacemwanameka Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hali mbaya ajira sasa ni janga la kitaifa Udom kufanya recruitment ya kuajiri it takes more than 5 months whats rong! Mungu ibariki Tanzania na wasio na ajira!
     
Loading...