Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom usajili..!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by paul kitereja, Aug 24, 2012.

  1. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale wanafunzi wa mwaka wa kwanza mliochaguliwa UDOM tukutane pale uwanja wa JAMHURI dodoma ili tusajiliwe!! mwambie na mwenzako..
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kivipi yaani mbona sijakupata kivile!!
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Tulioko mbali itakuaje? Na hiyo taarifa umeipata wapi? Mbona web ya chuo haisemi hivyo?
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haya sasa na wale wa udsm mkutane ubungo mataa msajiliwe
     
  5. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    daaa.teh.teh!daa nimecheka asante.
     
  6. K

    Kchibo Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tehe tehe tehe! Hebu waungwana acheni kupoteza muda kujaza coments kwenye hii thread ya huyu mpuuzi, hana lolote huyu. Usajili wa wanafunzi uwe uwanja wa jamhuri umekuwa usahili wa bongo star search huo!?
     
  7. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heeeee!!! Ipycalypse umepata huko nini!!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Yah nitakua nikielekea huko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. c

    chalema06 Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana coz hata cc 2yr mwaka jana tulifanya huo usajili hapo uwanja wa jamuhuri, xo inawezekana utaratibu ukawa hivyo na mwaka huu guyz
     
  10. S

    Safhat JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is it true kaka?
     
  11. S

    Safhat JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakuaminije..!!we si ndo yule ulokua unaiponda Udom.vp tena leo na ww umechaguliwa uko?..hehehee sipati picha.au we ndo utaetusajili?
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh!!! me wala sisomi udom..na wala sikipendi UDOM...ila nimepata habari kutoka kwenye reliable sources kwamba kutokana na wingi wa wanafunzi wanaochaguliwa udom lazima usajili ufanyike uwanja wa jamuhuri kwa takribani siku zisizopungua 8!!
     
  13. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe inaonekana ni mtu ambaye uwezo wako wa kufikiria na kuchambua mambo ni mdogo sanah..! mimi siwezi kuandika kitu ambacho siko familiar nacho na wala sina data..hizo information ni kutoka kwenye reliable sources!!! Ukiwa una-comment kwenye thread yoyote humu ndani jaribu kufikiria kwanza usikurupuke!
     
  14. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh teh teh teh.......................
     
  15. M

    Mnyaturu Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wale wa irhnga wakutane UNIVERSITY CORNER wasajiliwe.
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana. Inasikitisha wasomi kuandika mambo ya ajabu ajabu. Eti tukutane uwanja wa Jamhuri!! Lini? Mods mtusaidie ili jukwaa liendelee kuwa na hadhi yake.
     
  17. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe nawe mbona haujaeleweka unachokiongelea hapo!
     
  18. c

    chalema06 Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nuie mbona co waelewa, hebu muulize mtu yeyote unayemfamamu wa 2year wa UDOM muulize mwaka jana yeye amesajiliwa wap?
     
  19. c

    chalema06 Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tulisajiliwa uwanja wa jamuhuri, labda mwaka huu utaratibu ubadilike, ila ts true USAJILI NI JAMUHURI
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Taarifa za kuaminika zinasema utaratibu wa usajili utakua kama last year, so wale wa mwaka jana mtupe mtiririko
     
Loading...