Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM.....updates info..!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SAWEBOY, Oct 12, 2012.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu wana JF,

    Toka tarehe 10 Sept. hadi 10 Oct. ni mwezi sasa umepita toka deadline ya job pale udom ipite. Kimyaa hiki cha bila watu kuitwa katika interview kinaibua maswali mengi hasa ya uchakachuzi wa majina ili yale ya watoto wa vigogo kama yale ya UVCCM kupendelewa hata kama hawa sifa stahiki.

    OMBI: Ombi langu ni kuwa kama kuna mtu ana data ambazo zipo so recent kuhusu majina ya watu ambao wapo shortlisted atuambie hapa, na pia awe muwazi kuwa ni lini interview inategemea kuwepo hasa kwa wale ambao wamekuwa shortlisted kwa interview.

    Najua sio mimi peke yangu niliyeomba bali tupo wengi tunaosubiri feedback.

    Prof. Mlacha kama unapitia humu JF basi tunaomba utupatie recent info kuhusu kazi tulizo omba tafadhali.

    ASANTENI
     
  2. M

    Mwamatandala Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    the long wait..................
     
  3. b

    beauty gal Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucjal saweboy utapata tu kazi muombe mungu!walioomba ni weng so uchambuz inabidi uwe wa makini kidogo coz uchakachuaj.
     
  4. M

    MAPENZI UPOFU Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tetesi za karibu ni kwamba wapo katka hatua za mwisho by nxt week mambo yanaweza kuwa hadharani
     
  5. N

    NSHIMBA NG'OSHA Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba bado wanayafanyia upembuzi yakinifu kwanza waone kama kuna M4C ili wawachomoe hii bongo noma
     
  6. a

    anno Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakati wowote kuanzia sasa wataitwa ndiyo taarifa nilizonanzo tuwe wavumilivu na maombi kwa sana,,,,
     
  7. S

    SERVO SERVUM Member

    #7
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    academic posts wataita lini?
     
  8. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #8
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    inonekana mkuu haufatilii sana mambo.

    written interview ya watu waliomba nafasi za utawala imeshafanyika tokea tarehe 17/11/2012. na shortlist iliwekwa kwenye website ya chuo. Pia interview ya waliomba nafasi za ASSISTANT LECTURE / TUTORIAL imefanyika tarehe 26/11/2012 na majina mpaka leo hii yapo kwenye website ya chuo.

    ombi langu kwako unatakiwa ufaatilie haya mambo wewe mwenyewe na usisubiri mpaka rafiki yako akupigie simu ndipo ushtuke.
     
  9. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu UKWELIWANGU

    Mimi nafuatilia kwa karibu sana sio kama wewe unavyofikiria. yale majina ya kuitwa kwemye interview tarehe 26/11/2012 ni watu wa college ya Health/Afya.....sasa je unataka kutuaminisha kuwa na college zingine majina yao yapo pale? kwa tangazo lipi?....acha urongo mkuu....coz hata kwenye website yao wana-specify very clear...College of Health science!

    Kama hutojali basi waombe radhi wana JF kwa kuwapotosha na maelezo yako mkuu.
    SAWEBOY

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. x

    xiande Member

    #10
    Nov 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa nadhani wako busy na wale jamaa ambao walifanya written exams 17/11/2012. xo ni kama wana weigh out kuwaita kwa ajili ya oral o wawachukue moja kwa moja bila oral ....kingine still kuna wengine walifanya oral interview tokea 31/1012012 bado hawajaitwa bado ...wewe endelea kuwa tu mpole usubirie
     
  11. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    endelea kusubili mkuu utaitwa
     
  12. P

    Ptz JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi nimepigiwa simu leo yakuitwa kwenye usaili college ya education siku ya Alhamis tar 6 December, nimepigiwa leo saa 6 mchana kwa namba ya voda simu ya mkononi. Habari ndo hiyo. Mimi niliomba TA special needs education
     
Loading...