Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udom update

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by xiande, Oct 7, 2012.

  1. x

    xiande Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa heshma wanasalimu wote wana jf
    update zilizonifikia hapa punde soon watu wataitwa kwa interview ila applicants ni wengi sana . kwa hali ilivyo bora watu tufikiria outsides ths box for rilly
    jst imagine post inahitaji watu 3 bt cha kushangaza u av 200 applicants
    dah chukua hatua!!!!!!
     
  2. g

    gkasekwa Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    miongon mwa wengi tutapatikana wachache. Thanks bro kwa update
     
  3. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wingi wa watu si kigezo bro, hata wakiita 1400 kwa post moja. kinachotakiwa kue na usawa kwa wote.
     
  4. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    I HATE UDOM mm
     
  5. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wamekufanya nn mkuu?
     
  6. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ajira zimekuwa shida mbaya zaidi kwa asiyekuwa na mgongo wa amjuae
     
  7. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ama kweli bongo hii kama umetoka familia ya umaskin na hata kama una degree yako kupata kazi ni ngumu, nimeamini usemi usemao maji hufuata mkondo, watoto wa wakurujenzi akifika mwaka wa mwisho chuo kashaju anaenda kufanya kazi wapi, Naomba hizo za UDOM zikitoka kwa interview tujulishane jaman sijui nitaitwa au lah! maana tumekua wasindikizaji tu.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mlacha ameshachagua watu wake zamani sana.
     
  9. K

    KINYAMVUO New Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    udom naipenda sana.
     
Loading...