Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM: Tulivyokula maisha kuukaribisha mwaka 2012, wenye wivu mtachonga sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 3, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    CIMG0641.JPG
    hapa tukiserebuka
    CIMG0640.JPG
    serebuko likiendelea ..watu weweeeee

    CIMG0734.JPG tukaamua tuingie club kiaina ...totoz zilikuepo bhana we acha tu
    CIMG0738.JPG kila mtu na wake hapo..totoz za ukweli


    CIMG0616.JPG
    usiulize bhana

    CIMG0717.JPG
    hujui hiki ni nini aisee...tupo chuo bhana
    CIMG0718.JPG POMBE SIO CHAI
    CIMG0703.JPG
    CIMG0704.JPG
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mtajirusha sana na mwisho mtaanguka - mr EBBO.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huo ni wimbo tu..wewe ungetaka tukae ndani?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    Banjuka tu , maisha mafupi..
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli starehe zinatofautiana. lol
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahaaa umeona ee
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hawa vijana ni WAINGEREZA hasa.............

    Ivunga hiyo sahihi yako....... Madaraja yakibomoka atasema WAPAE..... teteteeee.....
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umelipenda hilo puto hapo?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahhah hawachelewi kweli kutuambia tupae kama malaika ..ila cha kushangaza utakuta wamepata kur zaidi ya 80%
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Puto ndio nini?
    Mi ningekua hapo nadhani ningeboreka kiasi... na mwishowe ningeenda kulala mapema, kabla ya saa sita.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa raha zao kwakweli..
    as long hawamuumizi mtu .. is all good :poa
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    usingeenda kulala ,labda kama unakunywaga juice
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unajua mtu kama unakunywa pombe kiasi cha kufanya kitu ambacho huwezi fanya katika hali ya kawaida basi umesha zidisha doz.
    Kwa hiyo ninywe juice au ninywe pombe haijalishi, ninachoona tu ni kwamba ningeshindwa kuji-enjoy pamoja na wengine hapo.
    (BTW, asante kwa kunielewesha maana ya PUTO)
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Maisha Mafupi lakini ni matamu sana uko wapi bibie afrodenzi?
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Mwali hujambo bibie ? kwani unakunywa Pombe wewe?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umelipenda?
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kulipenda vipi, si nimeona tu?
    Hata aliekua anapuliza hakulipenda, maana amekinga mdomo wake kwa t-shirt!
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi mzima ndugu. Habari ya mwaka mpya?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    lina mafuta ndio maana kaweka t shirt-
    bado hujajibu..umelipenda?
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sijajibu sababu sijaelewa swali.
    Kama swali ni lakupenda puto in general sijibu, hayo ni mambo yangu private.
    Kama ni kupenda vile katumia kama baloon jibu ni NO. it is not funny at all.
     
Loading...