Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM sasa yarudisha heshima ya mwanafunzi wa chuo kikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, May 29, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida kwa wanafunzi wetu wengi wa vyuo vikuu vya Tanzania, ambao hupenda kujiweka mbali na shughuli za kijamii, wanafunzi wa Chuo Kikuu DODOMA, leo wanaongoza matembezi ya kutokomeza njaa kwa watoto mashuleni.

    Matembezi ndio yanaanza saa mbili kamil asubuh hii, wanafunzi wa UDOM wamechanga zaid ya laki sita kwa watoto.
     
  2. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Saaafi sana! Wote tukiungana tunaweza....
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ok gud. Ila kama heshima ya chuo kikuu ni kufanya charity walks,nachelea kusema itafanya kazi ya charitable association. Ila kuisaidia jamii ni jambo jema,all the best.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Watoto laki 6, fedha za JK kuchukua fomu ya Urais milimpa Milioni 1..
    Hapo haijakaa sawa.
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kweli we mpenda pombe!..
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wanachangia kutokomeza njaa ihali wao wana njaa? Hapo Udom wengi wao kupata milo mitatu ni shughuli, sijawaelewa.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    bora hilo kuliko yale maandamano ya Tundu na Lema yanayowapelekea kuonekana kama genge la wahuni na siwasomi. waendelee ivo ivo watatoka wasomi kwa kujihusisha na mambo ya kijamii zaidi.
     
Loading...