Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom posts selection hakuna vimemo.... Udsm watemwa!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mmteule, Mar 8, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Wadau kule udom interview za nafasi mbali mbali zinaendelea usiku na mchana!!!
    Amini usiamini son of peasant naye kapigiwa simu kwenda kuchapa interview ya admin. Officer lkn habari chini ya kapeti zinasema udsm hakuwepo hata mmoja kwenye hiyo makitu!!! Sasa mimi nashindwa kujua imekuwaje au wanaogopa challenge, lkn wajue vijana wachuo kile wameiva sana sisi tunao watumia ndio tunajua uzuri wao, msiogope ufaulu wao mdogo wapeni kazi muone mziki wake!!


    Poleni udsm..... Kazeni buti nyinyi ni vichwa.
     
  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama uliandika ukitegemeakuna mtu atakuelewa
     
  3. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UDSM tuliwakilisha sana tu mbona
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha umejuaje bana ...UDOM nadhani wanawaogopa sana watu wa UDSM kuanza hata wanafunzi wa pale wanawaogopa wadau wa UD kwa utafiti mdogo uliofanyika
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama alitegemea ataeleweka, basi akili yake ina matatizo.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani UD ndo nini?Wadesaji wakubwa.Hamna lolote!
     
  7. Quirine

    Quirine Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana ukumbuke walipewa mtihan mmoja ili kuwaweka kwenye mizani sawa na wenzao ili kuonyesha wanastahili nafasi hizo ukiona hovyo kuna vijana walioiva zaid yao kutoka vyuo vingine ndo maana wameshindwa ku8wa among the best, idadi yenu isiwadangaye angalia ubora wenu ukoje na kwa taaarifa yako kuna interview ya writting tulifanya na wana UD walikuwa 40% kwenye oral waliitwa watu 10 walioingia top 10 kugombania nafasi 1 na UD hakuchomoza hata mmoja na niko kazin sasa na nina GPA mbovu.
     
  8. Quirine

    Quirine Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achen kasumba zenu za enzi za mwalimu za kuabudu majina na rank ya chuo kuna vijana wengi tu bora wa kutoka taasisi mbalimbali za elimu wanafanya vizuri kuliko nyinyi, kazeni buti mshindane nao na si kelele tu za kulalamika wakati vichwani weupe tu. Mmeshindwa kuwa vinara kwenye pepa ndo maana idadi yenu ndogo.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na ndio vichwa Tz.
     
  10. e

    eliceco Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watu wanaka watu makini kwenye kazi, sio chuo ulichosoma.
     
  11. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 766
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    binafsi naamini swala la kazi siku hizi ni bahati na nauhakika hao watu hawakuzingatia au kuweka vigezo tunawapa watu kazi kwa vyuo ! tusiwe wajinga buy da way walio kuwepo kwenye panel zaidi ya asilimia 70 wamesoma ud tubadilike!
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Watoto wamejaa humu jf, bora nirudi zangu facebook.
    :iamwithstupid:
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya nyie wa TEKU mpo juu!
     
  14. m

    mmteule JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80



    hahahaa....................... mkuu nini kimekuchanganya mpaka hujailewa hii thread!!! mbona inaeleweka poa tu! pole
     
  15. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Enyi vijana wa Kitanzania: Mnapaswa kuachana na fikra mgando sasa ili muijenge nchi yenu kwa umoja wenu. Mnasikitisha sana kwa mambo mnayopoteza muda na kuyajadili. Miaka nenda rudi mtakuwa mnahukumiwa kwa kuwa hamjui majukumu yenu.. Wazee wenu ni masikini sana, mnasomeshwa kwa pesa za mkopo wa walipa kodi ambao ni masikini wa Tanzania hii, mnapata shahada zenu, hamfanyi mijadala ya maana ila mnajadili chuo kipi kinatoa watu bora? .....ni utumwa mkubwa sana wa kifikra mlio kuwa nao. Elimu yenu HAITASAIDIA KAMWE kulikomboa Taifa kama vijana. Hiyo UD imekuwa Chuo kikuu hapo Tanzania kwa miaka mingi sasa, Idadi kubwa ya viongozi wote Tanzania wamesoma hapo. Idadi fulani ya viongozi wa Africa wamesoma hapo, Ni hao viongozi ambao tunawalaumu kila siku kwa Ufisadi na ubovu wa uongozi wao wametoka hapo. Chama cha CCM mnakilaumu kila uchao. Viongozi wao wametoka hapo. Kama wao ni wabovu basi tuseme CHUO WALIMOTOKA NDIO CHANZO, hivyo UD tunaweza kujumuisha kuwa huzalisha wasomi Chapwa kwa mtaji huu. Lakini Enyi vijana, mkumbuke pia kuwa hatungeweza kusoma wote UD, lazima wengine sasa waende katika vyuo vingine kwani nchini mwetu sasa kumekuwa na hitaji kubwa la vyuo. Au mlitaraji tuwe na CHUO KIKUU KIMOJA TU? Hivyo sio wakati wa kujisifia Ki Uvyuo. wako watanzania wamesoma na wanaendelea kusoma katika vyuo vikubwa sana hapa Ulimwenguni, wengine wamatoka ktk familia za kawaida sana, sasa hao nao wajisifie kwa vyuo vyao? au tukae kwa pamoja tujenge nchi yetu? Hamna tofauti na wakati ule ukifika Form v mnaanza kujitenga kulingana na shule mlizosoma, mf wa Mkwawa, Ifunda, Tabora nk.. kama wote mlifanya form vi mkafanya vema huko kusoma UD ndio kuna jipya lipi? Na kwa taarifa tu hapo UDOM mnapopasakama hao wahadhiri wengi ama wamesoma na pia waliwahi kuwa wahadhiri na viongozi wa UD, leo wawaogope wanafunzi wa UD, mna nini kipya basi nyie ambao mnaisoma leo hiyo UD? wote ni walewale tu tulioibia mitihani na kupata vialama tukapata hiyo shule...... Achaneni na UD hapa kwani wala hamjui wana JF wengine waliko ama wanaposoma.......
     
  16. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli kweli, akili ya mtu haiwezi kuhesabiwa kutokana na chuo alichosoma, wanasayansi wengi hawakuwa maarufu kwa sababu ya vyuo walivyosoma bali walikuwa talented(gifted). Sasa tumeshaona udini, ukabila n.k havina umuhimu tena tunahamia UCHUO. Namuunga mkono sana Makole. Tuwe na fikra za kisomi, fikra endelevu na zinazoleta ukombozi.
     
  17. m

    mANg'HOnDi Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enyi wagaratia nani kawaroga?
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mawazo yako siwezi kuyabeza: vichwa vya Tanzania......????
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama udsm wadesaji, sijui huko TEKU tuwaitaje?
     
  20. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timotheo anauliza; UGOMVI HUU UNATOKA WAPI?
     
Loading...