Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom na WANASIASA AU UBOVU WA UTAWALA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RubenM, Aug 18, 2011.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malalamiko na Wasiwasi sasa vimepungua baada ya ukimya wa kufunga chuo TUMEAAHAU... Tumepata utatuzi wa Kweli kwa matatizo ya UDOM, kuna umuhimu ingawa inaonekana KISIASA Ila linaigusa jamii na jamii inapaswa kujua na wabunge ni jamii....KUNA AJUAYE KIINI CHA MIGOMO UDOM & KWINGINEKO ?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa wewe ni mmojawapo wa wanajamii wa UDOM unapaswa kufanya japo utafiti mdogo kuhusu matatizo ya UDOM ili uifahamishe jamii. Usisubiri kufanyiwa kila kitu.Again be part of the solution to the problems facing UDOM!
     
  3. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi ni mwana UDOM
     
  4. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi ni mwana UDOM na nimekuwa mmoja ya wajumbe wa councel ya chuo, naweza kusema kuwa tatizo kuu la UDOM ni management ya chuo hasa zaidi kitengo alicho prof. Mlacha na tumewah kuandamana sana tukidai kuondolewa prof. Mlacha hata walim wetu waliwah kugoma siku7 wakihitaj kuondolewa kwa huyu jamaa kutokana kuzidisha dharau na kiburi hata ktk madai yao ya msingi. Mf. Aliwahi kusema walio ajiriwa UDOM ni watu 2 na wengine wameletwa na dhiki zao. Mambo yote tumewah kumweleza Pinda ila akatueleza kuwa yeye hana uwezo wa kumwondoa zaid ya rais aliyemweka! Niseme waz kuwa UDOM migomo haitoisha kama huyu jamaa hatoondolewa
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :peace:
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    basi kama aliemueka anashindwa kumtoa,yeye ndo mwenyematatizo
     
Loading...