Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom mwaka wa tatu soma hapataarifa kwa wanafunzi wote wa mwaka wa tatu chuo cha sanaa na sayansi za

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2simamesote, Jun 29, 2011.

  1. 2

    2simamesote Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAARIFA KWA WANAFUNZI WOTE WA MWAKA WA TATU CHUO CHA SANAA
    NA SAYANSI ZA JAMII; CHUO KIKUU CHA DODOMA
    WANAFUNZI WOTE WA MWAKA WA TATU CHUO CHA SANAA NA SAYANSI ZA JAMII
    WALIOSIMAMISHWA MASOMO WANAJULISHWA KWAMBA WANATAKIWA KURIPOTI
    CHUONI SIKU YA JUMAMOSI TAREHE O2/07/2011 SAA 4 (NNE) ASUBUHI ISIPOKUWA
    WANAFUNZI WAFUATAO:
    (A)WALE AMBAO WANADAIWA ADA, GHARAMA ZA MALAZI, MITIHANI NA
    GHARAMA NYINGINE
    (B) HAWA 15 WALIOTAJWA HAPA CHINI AMBAO WATAPEWA TAARIFA ZAO
    BINAFSI NA MAMLAKA HUSIKA
    NA
    .
    JINA KAMILI JINSI NAMBA YA USAJILI KOZI
    1 TINDO, Salumu M T/UDOM/2008/01362 BAPSPA
    2 TAIRO, Edwin D. M T/UDOM/2008/04784 BBA
    3 NGAIZA, Paschal M T/UDOM/2008/02895 BAPSPA
    4 MESSO, Baraka M T/UDOM/2008/03807 BAPSPA
    5 MELCHIORY, Very M T/UDOM/2008/03588 BAIR
    6 EMMANUEL, Vincent M T/UDOM/2008/02698 BADS
    7 BONIFACE, Alfred M T/UDOM/2008/03692 BASO
    8 MUSHI, Alex N M T/UDOM/2008/07514 BCOMACC
    9 MSANGI, Geofrey M T/UDOM/2008/05990 BAEC
    10 JULIUS, Samora Mnyonga M T/UDOM/2008/04493 BAPPM&CD
    11 BARADYANA, Romano M T/UDOM/2008/02768 BAPSPA
    12 GOODNESS, Moses F T/UDOM/2008/04482 BAPPM&CD
    13 SELEMAN,Bakari(KATANGA) M T/UDOM/2008/02854 BAPSPA
    14 ALLY, Hassan M T/UDOM/2008/02842 BAPSPA
    15 SHAABAN, Mustafa M T/UDOM/2008/07456 BAEC&ST
    KWA TAARIFA HII WANAJULISHWA KUWA USAJILI UTAFANYIKA SIKU YA JUMAMOSI
    TAREHE 02/07/2011 NA JUMAPILI TAREHE 03/07/2011 TU. KILA MWANAFUNZI
    ANATAKIWA KUJA NA NAKALA HALISI ZA VITHIBITISHO VYA MALIPO YA ADA NA
    GHARAMA NYINGINE AMBAZO ALIKUWA AKIDAIWA. MWANAFUNZI AMBAYE
    HATATIMIZA MASHARTI HAYA HATAPOKELEWA CHUONI. MITIHANI ITAANZA
    JUMATATU TAREHE 04/07/2011 ASUBUHI
    SEHEMU MAALUM YA MAPOKEZI NA USAJILI ITAKUWA KWENYE KIWANJA CHA
    MPIRA WA MIGUU KILICHOPO MITA MIA MBILI KUTOKA OFISI ZA MAMLAKA YA MAJI
    SAFI NA MAJI TAKA DODOMA (DUWASA), MKABALA NA ZINAPOJENGWA OFISI ZA
    BENKI KUU YA TANZANIA
    IMETOLEWA NA OFISI YA MAKAM MKUU WA CHUO
    CHUO KIKUU CHA DODOMA
     
  2. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh! Usajili wa jmosi na jpili then jtatu mitiani inawezekana kwa udom niijuayo mie? Full kujivuta vuta!
     
  3. M

    Mpigania haki Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa tatu wote,katika collage ya sayansi ya jamii mnatakiwa kuripoti tarehe 2 july mwaka 2011 saa nne asb ktk kiwanja cha mpira makulu ambapo ndo mtakapo fanyiwa registration,then juma tatu ni siku ya kuanzi mitihani,tafadhali uje na risit zote na,mjulishe na mwenzako,kwa maekezo zaid tembelea website ya chuo.
     
  4. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hope those exams will be fair (questions)
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kila la kheri na karibuni mtaani! hata kama hujalipa ada we nenda tu..mtihani utafanya ila matokeo ndo kimbembe! ndiyo vyuo vyetu hata cc wakati tunasoma,.mbwembwe nyingi!
     
  6. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    na zile risiti zilizoachwa utawala? Ambazo hazijafanyiwa kaz hadi leo?
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao walioachwa ndio wameonekana cdm nini? Maana wakuu wa wilaya walishauri warudishwe ccm pekee. Kama itakuwa hivyo nchi hii karibia isitawalike. Wanatengeneza bomu. Ubaguzi wa kiitikadi haukubaliki. Polisi wameanza kufanya hivyo, vyuo nao wakifuata tutaona ni taasisi gani itafuatia.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dah!maskini,hawa wahitimu wa udom wana kazi kweli kwel....
     
  9. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tena sehemu ya mapokezi ni KM 6 kutoka chuo kilipo sa nashindwa kuwaelewa kwanini wasifanye chuoni kama siku zote zinapofanyika.
     
  10. 2

    2simamesote Senior Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikula(VC) alisema walitengeza mabomu ya petroli may be ndo wanayo ogopa pale watakaposhindwa kuwadahili wale ambao hawa ada kumbuka majority in watoto wa wakulima na madeni hawajamaliza na hawataki kupokea m2 km huyo,Tafakari je serikali ya CCM ni ckivu?
     
  11. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    udom msikubali ujinga wa kuwapoteza wenzenu,wala kufanyishwa mitihani kijeshi.jiandikisheni kwanza vizuri tu kisha mgome hadi wote mrudi.je masikini wasio na ada inamaanisha ndo wagomaji.akili za makalio hizi
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wote wadahiliwe bila masharti
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Msikubali hawa wahuni wakawagawa, Solidarity forever. Jiandikisheni kisha mkisharudi mkatae kuingia class mdai wote warudishe bila mashariti.

    Huu ni ubaguzi wa wazi, ina maana ikiwa mtu hana ada ndo asisome?
     
Loading...