Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom:- mtazikalia transcripts zetu hadi lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kilindila Rojas, Dec 22, 2011.

  1. K

    Kilindila Rojas Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nashangwaza sana na utendaji kazi wa ofisi ya Admision & DVC- ARC chini ya Prof. Ludovick Kinabo, mana haiji akilini tangu June 2010 tulipo hitimu chuo pale Udom (first intake) hadi sasa hatujapata Academic Transcripts zetu. Si kana kwamba hawajatoa Transcripts kwa wahitimu wote, ila pamoja na kuchelewesha kuzipata hadi June 2011, zaidi ya wahitimu 100 na mimi nikiwemo, transcripts zetu zilikuwa na makosa ya aina mbalimbali, mfano zipo ambazo zilikosewa GPA, Jinsia ya mtu "i.e badala ya Female unawekewa Male", zingine hazikuwekwa picha, & zingine ziliwekwa picha ya watu wengine "tofauti na mwenye transcript". Hivyo basi ilitulazimu kuziacha hizo transcripts kwa ajili ya marekebisho, na tuka ahidiwa kuwa itachukua muda mfupi kufanyiwa hayo marekebisho, chakushangaza toka mwezi wa sita 2011 hadi sasa hakuna hata dalili za kuzipata hizo transcripts, tukifuatilia unapewa ahadi zisizo timia. Nadhani wahusika pale UDOM wana tufanyia haya wakijua kuwa hatuna forum ya kupeleka malalamiko yetu, chakushangaza hadi wanzetu tuliowaacha (waliohitimu mwaka huu) walishapata transcripts zao, hivi hata uki- apply sehemu either kazi au nafasi ya kuendelea na masomo mfano nje ya nchi na ukahitajika kupeleka transcript, mtu utatoa sababu zipi za kujitetea ktk mazingira haya? Jamani tunaomba ushauri wenu njia zipi au nini tufanye ili kulifuatilia suala hili kwa ukaribu!! Nawasilisha.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Aiseeh!
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Nasema Udom hakina hadhi ya kuitwa University. Kila kitu pale ni shaghala baghala.

    Kuanzia top management hadi techinical level wote hawajielewi i.e yaani wapo wapo. Howcomes mwanafunzi ameshamaliza data zake zipo kwenye database then unakosea wakati wa kujaza kwenye cheti. Anawarudishia bado mnamzungusha, hapo elimu mliyompatia mnataka akaitumie lini sasa.

    Watu wengine wakipewa madaraka, akili huwa zinawaruka.
     
  4. K

    Kilindila Rojas Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndio hiyo!
     
  5. K

    Kilindila Rojas Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee, pale udom mambo yao wanavyo yaendesha ni zaidi ya shaghala baghala, utazani hawana uzoefu na namna chuo kinavyo takiwa kuendeshwa. Yaani wanakera kupita maelezo!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hadi wewe unalalamika leo?
    Serikali yetu sikivu leo imepiga kimya nini?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kutoa vyeti serikali imehusika vipi.. Nyie ndio kila kitu mnailaumu serikali, ukishindwa kuongoza familia yako still utailaumu serikali.
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    leo mkuu umenikumbusha kitu cha EE105 .............................. unampata Rutatora?
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umelijua leo hili? Udini uliopo pale ndio unachangia haya ukiongozwa na top management ya hapo inayopata order kutoka juu kumbe wangejua wanaharibu chuo kwa hyo acha Ubishi wa kulaumiwa hapa ni Serikali kwann washindwe kuwafuatilia hawa viongozi? Taarifa wanazo kama serikali unafikiri wamechukua hatua gani? Ari wasiilaumu serikali wewe vp wewe au ndio uwezo wako wa kufikiri umefikia hapa?
     
Loading...