Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM moto wawaka!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mawenzi, Dec 22, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana kulikuwa na mkutano kati ya uongozi wa UDOM na mawaziri wa Elimu na Mambo ya Ndani. Mkutano uliendelea hadi saa nane usiku wa kuamkia leo. Na leo asubuhi kulikuwa na msafara wa wote waliokutana usiku kutoka UDOM kwenda mjini, labda kwenda kum-brief Waziri Mkuu.

    Na Waziri Mkuu amekubali kukutana na wanafunzi wote wiki ijayo. Amewataka waorodheshe shida/madai yao yote.

    Haya ni matokeo mazuri sana kwa UDOM kwani viongozi wake wanajifanya miungu watu. wanachojali ni maslahi yao binafsi tu.

    Ujio wa Waziri wa Mamboya Ndani inawezekana ni kutokana na unyama uliofanywa na polisi kwa amri ya Mkuu wa mkoa wa Dodoma
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naomba mambo yawe shwari kwenye chuo chetu kikuu cha kata!!!
     
  3. njoro

    njoro Senior Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF 2navyozidi kuwasiliti na kuwatenga vijana wenzetu wa UDOM as kila student wa UDOM ni msaliti/ccm,kumbe ni vilaza wachache 2
     
  4. K

    Kimambo Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wapuuzi hao wakiandika waraka kujidai wanawatukana chadema, they cant think wise
     
  5. B

    BARKMEI Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moto upi kaka?
    hiki chuo cha kata
    sio siri kweli kina utata
    miundombinu ni kwenye kuta
    kwa rangi zinazomeremeta
    wahadhiri ni wa ukata
    digrii moja yaani voda fasta
    mi naeleza sio nasuta
    misimamo yao ya kusitasita
    nawasii watakuja juta
    migomo waachieni majita
    udsm sua kweli ni mafaita
     
  6. njoro

    njoro Senior Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo waraka uliandikwa na nani?
     
  7. B

    Baba Tina Senior Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UDSM acheni kujisifia mimi nimemaliza udsm miaka michache iliyopi wakati huo kweli kulikua na migomo ya kueleweka ikiongoza na akina waitara mwita, mwita magesa, mtatiro na wengine. Lakini baada ya hapo UDSM wamenywea hasa chini ya uongozi wa prof. Mukandara ambaye amewaweka kiganjani. UDSM hawana ujasiri tena na hata hiyo DARUSO haina sauti tena imeshapunguziwa madaraka. Ndio maana sasa hivi wanafunzi wote wanasajili upya kila semister na kupewa vitambulisho vipya kila semester tofauti na ilivyokua miaka 3 iliyopita ambapo wanafunzi walisajiliwa walipofika mwaka wa kwanza tu na kupewa vitambulisho walivyotakiwa kuvitumia hadi watakapohitimu chuo. Tunajua pia hakuna mwanafunzi wa UDSM anayesajiliwa bila kulipa asilimia anayotakiwa kulipia kwenye tuition fee. Kwa mambo yote haya mbona wana UDSM hawajagoma? Jibu ni simple tu, mkandala amewadhibiti. Hivyo sisi wana udsm tusibaki kujisifia bali tuwaunge mkono wana udom kwa move nzuri waliyoifanya hasa ikizingatiwa kua chuo chao ni kipya na hakikua na uzoefu wa mambo ya migomo. Tuache kufuata mkumbo na kuwalaumu eti wao ni wana ccm, mara tuseme walimchangia JK mil. 1, mara walilaani walkout ya wabunge wa chadema.... Hizi zote ni propaganda za kisiasa zinazoendesha na ccm kusababisha "divide and rule"
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hawa UDOM si ndio vijana wa CCM nambari wani,walimchangia hata Mkwere kwa ajili ya kuchukua fomu za kugombea Uraisi,sasa wanaandamani nini waache wanywe maji ya kijani
     
  9. K

    Kibento Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana ccm wa udom ni vilaza wachache 2,baadhi ni majembe ye2 ndugu zanguni,ila hta hvyo hicho ni chuo kikuu cha kata,so nacho ni kichanga. . . .
     
  10. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    kaazi kweli kweli
     
Loading...