Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM:mgomo wanukia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHIPANJE, Jan 2, 2012.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wa kitivo cha elimu wamekutanika katika moja ya majengo ya hostel linaloitwa block F.

    Mkusanyiko huo ambao umehitimisha kwa makubaliano kua wakutane kesho sa11 alfajiri kuelekea utawala,una lengo la kushinikiza utawala kuwapa hela zao ambazo walitakiwa kupewa tangu tar 16 ya mwezi Desemba 2011.
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    leooooooo
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wana haki zote kudai pesa!

    Haiwezekani 9/12/2011 mambo ya Uhuru igharamiwe kwa Tsh.64BL halafu Ndg zetu & wanafunzi wetu wapate mahitaji ya lazima toka serikalini kwa sababu ama kwa faida ya watu kumi na! Wanafunzi (Taifa la Kesho) Wana kila sababu ya kugoma,na gomeni mpaka mpate haki yenu ya msingi!
     
  4. s

    semako Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongooooooooooooooooooooo
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hao ndo vijana wa jk
     
Loading...