Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM mbona kimyaaaa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkwezi, Jan 27, 2012.

  1. n

    nkwezi Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina mdogo wangu alifanya usaili mwezi wa kumi na mbili, vipi kuna mwenye tetesi zozote za kuita watu kazini.
     
  2. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huijui udom wewe! pale pana sarakasi wachina nyuma.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huyo mdogo wako ni dini gani, maana kama sio ile dini hataajiliwa kamwe.
     
  4. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ndugu hebu tumia hizi email kuwauliza vigogo wa pale lakini hizo mbili za mwanzo ili ujibiwe haraka anza na ile salamu maarufu Tanzania visiwani, unaweza pata majibu! vinginevyo humu ndani utapata porojo
    Email: vc@udom.ac.tz OR dvc-pfa@udom.ac.tz OR dvc-arc@udom.ac.tz
     
  5. burtons

    burtons JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 243
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    walishaita mbona kaka
     
  6. n

    nkwezi Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wameita lini tena kijana?
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pale bila kushikwa mkono au kuwa ni muumin wa ile dini yetu kuingia ni issue.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    utikadi yake pia!
     
  9. n

    nkwezi Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hayo tuwaachie wenyewe,tujaribu kujibu kinachoulizwa.hayo mambo wengine hatutaki kuyasikia, kajadilini kwenye jukwaa la dini.
     
  10. F

    FEELINGS Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg. ukimya upi unao usema!? masoma na tafiti haziendelei au? Mbona mambo yanasonga au upo nje ya nchi wataka tukufahamishe nini kinachoendelea? Njoo kesho (28.01.2012) pale CHIMWAGA kuna kikao cha UDOMASA; utajua UDOM ipo kimyaaau mambo yanaendelea. Lakini kama ulipita kipindi hiki jua kwamba wanafunzi wanajiandaa na UE itakayoanza tarehe 06.02.2012.
     
  11. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa udom aje kufanya nn? kama unaweza kujibu hoja aliyoitoa fanya hivyo, chuo chenu kimefanywa kama shule za kiislamu bwana!
     
  12. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cheki red..., kwani hizo shule zimefanya nn..? na iweje ziingizwe ktk mjadala huu..? jibu hoja na sio kukashifu taasisi za dini nyingine..,kuwa mstaarabu ndugu....!
     
  13. n

    nkwezi Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unaota? Soma juu mtoa mada anaulizia nini?
     
  14. peacemwanameka

    peacemwanameka Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    du hali ni mbaya au serikal imepigika cjui manaake tangu mwezi wa kumi na mbil kwa nn hawatoi ajira!
     
  15. M

    MANZI Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine ni ovyo pale watu wa dini zote wapo
     
  16. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ishu ya udini tuiweke pembeni, cha msingi tupate majibu ni lini hizo ajira zinatoka, nilipata fununu mwezi ujao wa pili wataajiri.
     
  17. tama

    tama JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ina maana kwani udom nako kuna udini!!!!!!!
     
  18. n

    nkwezi Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaulizie habari hizi kwenye jukwaa la dini. Hapa tunazungumzia ishu za kazi tu.
     
  19. korino

    korino JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani me nashauri mtu anapouliza swali ama kitu chochote kukiongelea basi asiingizie dini ndani yake! kwasababu kila mtu humu ndani anaitikadi yake na anaipenda dini yake! kwann tusiwe tunaenda moja kwa moja kwenye jibu la swali mtu alilouliza? je huku ni kuelimika?maana swali linakuwa tofauti na jibu yaani inafkia stage watu wanaigia kwenye maswala ya udini na kusemana na mwisho wa yote itaenda kwenye kukashfiana sasa! dini sio mahala pake hapa! jf imeipa kila kitu na sehemu yake mf.siasa,mapenz n.k sina uhakika zaidi lkn na category ya dini cdhan km inakosa! kwann tusiongelee huko? am sory km kutakuwa kuna mtu nimemkwaza
     
  20. A

    Agrodealer Senior Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau watu tuna uchungu na maisha sasa mtu anavyouliza kwa anayeweza kuelewa anajibu na kama hujaelewa si lazima ujibu unaweza pita. Mimi jana sa 12 asubuhi kuna rafiki yangu tulifanya wote ile paper ya Planning Officer akaniambia ameitwa oral ila sijaweza kumuuliza yaliyojiri nimuulize walikua wangapi. so wanaita kimagroup kulingana na zile kazi zilivyokua na wale nurse walishaitwa pia.
     
Loading...