Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom mbona kimya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gkasekwa, Oct 7, 2012.

  1. g

    gkasekwa Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnamo mwezi august zaid ya post 200 zilitangazwa katika chuo kikuu cha dodoma ambapo mpaka sasa kimya. Au usaili tayar umeshafanyika? Jaman give us feedback
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kumbe huna kazi
     
  3. amu

    amu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Waego bado kufanyika
    ndiyo kwanza wanaingiza majina ya waombaji jitayarishe kwa mtihani kwani kila aliyeomba na mwenye sifa na aliyefuata vigezo ataitwa
     
Loading...