Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM Mambo Yao GoiGoi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWINDAJI, Sep 15, 2012.

  1. M

    MWINDAJI Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yaani mpaka sasa kuna majina ambayo hayajawekwa kwenye tovuti yao na ndio maana wanafunzi kibao ambao waliochaguliwa UDOM hawawezi kulog in, hivi ict yao ndio tuseme haipo active kwa wanafunzi hawa waliochaguliwa na tcu lkn mwenye tovuti yao haipo inawezekana na mikopo wasipate hawa wanafunzi manake kama hawa wanazingua je huko heslb.com si ndio hatariiiii ... yaani mwaka huu hatariii tupu... du ndugu zangu ninyi mnaonaje?
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ndio unaonekana hatari!
    unajua TCU imepeleka majina vyuoni lini?? na hao ict wa UDOM unajua wanakazi ngapi, wa upload data na barua za wale walio chaguliwa 1st round hapohapo wa upload na majina ya walio chaguliwa 2ns round au unadhani ni ku click enter majina yana display on the website???
    Halafu watanzania sijui tunaugonjwa gani wamesha toa taarifa kua majina yata be uploaded mid next week au hujaona hilo tangazo???

    kua mvumilivu mkuu Chuo lazima uende, ondoa shaka kijana
     
  3. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 688
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 180
    Yaah hapo umenena mkuu,wabongo hawasomi matangazo wanaanza kulaumu tu(patient ni muhimu ktk maisha)
     
  4. W

    WaituWaitu Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa udom wanazingua mimi nimesoma tangazo vizuri na jina langu ni miongoni mwa list ya waliochaguliwa udom kwenye website ya chuo lakini nikilog in kunatokea uzinguzi hivi ni wangapi wamefanikiwa kwenye kupata ALIS
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna baadhi ya programs hazijawekwa,so vumilieni mpaka next week
     
  6. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mimi nimepata BED-ICT
     
  7. k

    ksalama0 Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia ukiwa unapambana na mtandao, hautaki kuburuzwa inakubidi uwe makini ukiwa na hitaji la Kupakua!
     
  8. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achen lawama jaman kila m2 atenda chuo, tatzo vijana weng mna haraka na maana mnakosa vtu vitamu... teh teh waone kwanza, me mbona nimepata yangu BCOM.IB.......
     
Loading...