Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM: Mahakama yaweka pingamizi kufukuzwa wanafunzi waliodhaniwa ni wafuasi wa CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bushman, Apr 3, 2012.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mwishoni mwa wiki iliyopita Uongozi wa chuo iliwakamata wanafunzi wakiwa kwenye daladala ya ABIRIA pamoja na abiria wengine,wakaamulu gari liludi mpaka jengo kuu la utawala na kuanza kuwasachi wanafunzi hao wakakuta SKAFU za CHADEMA kwenye bahasha,wakanyang'anya vitambulisho vya chuo na kuwapiga picha kama MATEKA au WAHAINI na kuamuru wasimamishwe masomo kwa muda usiojulikana,Vijana wakapokea barua kwa masikitiko makubwa sana kwani walikuwa kwenye DALADALA kama abiria,hawakukodi basi kama wafuasi wa CHADEMA wengine walikuwa wanakwenda mjini kwenye mambo yao binafsi,wengine ni viongozi wa vikundi vya dini walikuwa wanakwenda kwenye mikutano yao,wengine hawajawahi kuwa wanachama hata wa CCM,WOTE WAKASIMAMISHWA.MY TAKE,HIVI MTU ALIYEPANDA DALADALA ANAKWENDA KUFANYA SIASA NJE YA CHUO ANAFANYA KOSA?2.KUWA MWANACHAMA WA CHADEMA UDOM NI UHAINI?3.KIGEZO GANI KILITUMIKA KUWAFUKUZA WANAFUNZI HAO WAKATI WAMEPANDA GARI YA ABIRIA?4.NAPE AMEKUJA MARA NGAPI KUFANYA SIASA UDOM? MWAKA 2010 MABASI YA CHUO YALITUMIWA NA CCM?
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mbona sijaona anything to do with mahakama. The heading doesnt correlate with the story, come again.
     
  3. M

    Musia Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kuna wanafunzi wa UDOM humu JF watufahamishe kinachoendelea, lakini hata ukiwalazimisha kuwa wanachama wa chama tawala kama hawakipendi hawatakichagua.
     
  4. mnazi kipemba

    mnazi kipemba Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    ..inawezekana ni hoja ya msingi sana,lakini aliyeileta ana jazba...tulitaka kujua kilichoendelea pale mahakamani....
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    ngoja baada ya kesi lema atakuja hapo kuwafunda ujasiri wa kudai haki.
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Poleni sana vijana wenzangu hapo Udom,nimemaliza hapo 2011 lakn nmesikitishwa sana na timua timua ya Uongozi wa CDM hapo UDOM na wanachama wengine mbalimbali na hili ni jambo la ajabu sana kwa kweli kwani mtu kufika Chuo kikuu anakua tayari na maamuzi mbalimbali ya kisiasa sasa inakuwaje uongozi wa Chuo UDOM uwakomalie hawa vijana wa CDM na sio hawa makada wa CcM? mkuu wa kituo kidogo cha Police UDOm Afande Malya anahusika kwa hili kwa kiasi kikubwa kutufukuzia vijana wetu nalifahamu hili kwa uzuri
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mahakama imehusikaje kwenye habari hii?? kama wote waliokamatwa walikurupuka kama wewe kujibu maswali.......sishangai kilichotokea!!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unasema?Sijakupata vizuri.
     
  9. H

    Herg Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Udom wameyataka wnyw si ndio waliomchangia jk form za urais...hawana maana!!!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haki haiombwi,inadaiwa!
    Songa mbele vijana.
     
  11. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    vijana wamekwenda mahakamani kuzuia utekelezaji wa kusimamishwa masomo,mahakama imekimuru chuo kuwarudisha wanafunzi hao chuoni na jana wameanza kurudi inasikitisha sana kwa kilichotokea kwani hakuna aliyekuwa na anayeza kueleza mpaka sasa hawa VIJANA WAMEFANYA KOSA GANI?Wakati walikuwa wanatoka nje ya chuo?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu mwanafunzi kuwa mwanachama wa chama si kosa ila naona kama ni kosa kwa mwanafunzi huyo kujihusisha moja kwa moja na siasa kwani lengo lake la kuwa mwanafunzi linakuwa linapotea kabisa.
     
  13. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Amri ya kuwakama vijana hao aliitoa nani?kwa nini waumize vijana bila sababu?mbona lile sanamu la ccm halivunjwi pale chimwaga?hakika ni dhambi kubwa uongozi wa udom unafanya mwaka 2010 mlitoa magari ya chuo wafanyakazi wahudhurie kampeni za jakaya m.kikwete,je inaruhusiwa kisheria,?nani alifukuzwa kazi kwa hili?mbona mnawapa chadema umaarufu kwa njia nyepesi?hakika mnaharibu chuo kwa kufanya maamuzi yanayoleta kinyaa mbele ya uma na kuanza kuzua maswali mengi kama udom ni tasisi ya elimu ya juu,mwaka jana nape amekuja kukagua sewage system udom akiwa na viongozi wa ccm udom,je huyu ni nani?alipogawa vyeti pale kilimani mbona hamkuwafuza wale wanafunzi wa ccm?wanakosa gani vijana kupanda daladala?walikuwa hawaimbi wala hawajakodi gari kosa liko wapi?mnachochea vurugu bila sababu ya msingi,uongozi udom mnauhakika gani kama staff wenu wote ni ccm hapo?mkumbuke pia ninyi ni wazazi msiwaumize vijana kulinda vyeo vyenu,damu ya watu wasio na hatia haiendi bure,imeshangaza sana kuwa na skafu ya chadema ni kosa?
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo uongozi chuo ni wap***i tupu,hivi kuna sheria inayomzuia mwanafunzi kua mwanachama wa chama chochote cha siasa?labda me sijui!yaani hao viongozi wa UDOM hawako vizuri vichwani mwao na hata hao wanaowapa maagizo wafanye hivyo (natumahi ni viongozi wa magamba/serikali) nao must be something wrong in their heads!vijana wa leo hauwez kuwaburuza tena,wanaelewa haki zao!!sana sana hao wanaotaka kuwaharibia masomo/maisha yao hao vijana wao ndio watakaokuja kuregret pale muda utakapofika na umma utapowageukia wao!mahaka nayo sasa itachoka kupewa maelekezo tena kwa vitu vilivyo vya kitoto na vya kijinga kabisa!itaamua kupuuzia na kuachana na maelekezo toka kwa magamba!
     
  15. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Amri ya kuwakamata aliitoa nani?kwa nini waumize vijana bila sababu?mbona lile sanamu la ccm halivunjwi pale chimwaga?hakika ni dhambi kubwa uongozi wa udom unafanya mwaka 2010 mlitoa magari ya chuo wafanyakazi wahudhurie kampeni za jakaya m.kikwete,je inaruhusiwa kisheria,?nani alifukuzwa kazi kwa hili?mbona mnawapa chadema umaarufu kwa njia nyepesi?hakika mnaharibu chuo kwa kufanya maamuzi yanayoleta kinyaa mbele ya umma na kuanza kuzua maswali mengi kama udom ni tasisi ya elimu ya juu,mwaka jana nape amekuja kukagua sewage system udom akiwa na viongozi wa ccm udom,je huyu ni nani?alipogawa vyeti pale kilimani mbona hamkuwafuza wale wanafunzi wa ccm?wanakosa gani vijana kupanda daladala?walikuwa hawaimbi wala hawajakodi gari kama cdmkosa liko wapi?mnachochea vurugu bila sababu ya msingi,uongozi udom mnauhakika gani kama staff wenu wote ni ccm hapo?mkumbuke pia ninyi ni wazazi msiwaumize vijana kulinda vyeo vyenu,damu ya watu wasio na hatia haiendi bure,imeshangaza sana kuwa na skafu ya chadema ni kosa?
     
  16. v

    vngenge JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu mbona Nape alikuwa mwanafunzu Mzumbe wakati huohuo ni katibu mwenezi ccccm? na ni vizuri umesemaunaona kwa hiyo huna uhakika. Usiseme kitu usichokifanyia research
     
  17. l

    louis ottaru Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kuna matawi na ccm karbia kla chuo cha serkali na hawakamatwi ila wapinzani2 ndo wanakamatwa. Shame upon u gvrnmnt
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Wanafunzi wa UDOM inaonekana ni kuona kama JK amewafanyia fadhira kusoma chuo Kikuu. The way the see it ni kwamba bila UDOM wangekuwa mtaani. Je, wanaosoma UDOM ni mabaki ya UDSM, SUA, Mzumbe, IFM......???
     
  19. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    tafadhali usi generalize bana.
     
  20. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao vijana walikuwa wanaenda kupewa mazoezi waje kuleta fujo chuo
     
Loading...