Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom,laptop za kuuza kwa mwaka wa kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mao ze dong, Oct 17, 2012.

  1. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Oya wajomba mi natafuta laptop ya kuanzia laki 4,kwa hapa Udom kwa aliyenayo au mwenye namba za wakala anipe.isiwe mchina
    0768596758
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upo college gani?? kama uko Ng'oX niPM unitafute ntakusaidia ni wapi na laptop ipi itakufaa.
     
  3. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nipo COED nataka top ya kuanzia laki nne ila ntatoa 3 kwanza,kama vpi nisaidie kuhusu kuipata na ubora nimeweka namba zangu hapo
     
  4. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,632
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    hat mchina ana laptop nzuri hela yakpo tu
     
  5. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi pia nataka laptop,nzuri hata kama ni mchina poa maana mi mwaka wa nne namalizia tu
     
  6. S

    SUBUYAH Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu laki 6 nipo social , ni HP Elitebook toleo la 2009
     
  7. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mikopo hiiiiiiiiiiiiiii dah
     
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kipi bora kuhonga madem au kununua kitu cha maana?
     
  9. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    hakua kilicho bora..kama we ni m2 wa kuhonga..waweza inunua then ukamhonga hiyo hiyo..hehe:A S tongue:
     
  10. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    poa,ni mtazamo tu
     
  11. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    wakuu na mimi nataka yangu laki 6..kiboom changu
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uko mitaa ipi mkuu,??
     
  13. k

    kitomali Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    nchek kwenye 0714 600 829 nina del latitude core 2 duo procesor 2.0 ghz ram 2 gb hdd 120 gb dvd wrter,wifi,bluetoth na wireless guarantee 1 year bei 400,000 tu.
     
Loading...