Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom kwa mtindo huu mtafukuza wengi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Posho City, Mar 16, 2012.

  1. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Chuo kikuu cha Dodoma hadi sasa tangu chuo kifunguliwe tarehe 03/03/2012,kwa semista ya pili hawajatoa pesa za kujikimu kwa wanafunzi na hakuna taarifa rasmi wanatoa lini.Kumbuka mwezi wa kwanza walichelewesha hivyohivyo wanafunzi walipoandamana kwenda utawala,baada ya wiki moja wakafukuza wenzetu 29.bila sababu za msingi.Kuna TETES kuwa hela hizo zipo muda mrefu lakini wanafanya makusudi ili watu wagome wawafukuze wanaowaita wafuasi wa chadema.Lilitoka tangazo la waziri wa mikopo kuwa sababu za kuchelewa zipo nje ya uongozi wa chuo,akimaanisha ni tatizo la bodi ya mikopo,lakini iweje bodi hiyohiyo itoe hela udsm na kwingineko na isitoe kwa udom?!!!!Wakati huo huo wanatulazimisha tulipe ada na hela ya hostel.Tatizo pia hata serikali ya wanafunzi tuliyonayo ni ya kijinga isiyokuwa na upeo na wanaongoza kwa maelekezo ya Mlacha na Kikula.Kiuhalisai mfano huku kitivo cha elimu mimi nilipo hali ni mbaya na kumbuka hakunaga ustaarabu kwa mwenye njaa watu wameshaanza kusema wataingia barabarani liwalo na liwe.

    HIYO NDO UDOM CHUO AMBACHO WANASIASA WALISEMA KITAKUWA BORA KULIKO VYOTE AFRIKA MASHARIKI,LAKINI KIUKWELI SIYO CHUO KIKUU NI CHUO KIKUBWA
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana ndiyo maana wahadhiri wengi wanazidi kuhama na wengi wao wako Mandela Institute of Technology
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi hao wanachuo wanaojiita wakereketwa wa sisiemu na wao pia hawakupewa hilo boom?
     
  4. l

    lumimwandelile Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    poleni sn, ila sisi tulio nje tunatamani tupate nafasi hiyo
     
  5. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    r u serious mr. Or mrs?
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    UDOM mbona wepesi kupelekwa pelekwa? Hadi makazini mtakuwa mnanyimwa haki hivyo hivyo kwa kuhofia kuachishwa kazi. "IT BETTER TO FIGHT FOR SOMETHING THAN TO LIVE FOR NOTHING".
     
  7. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni vijana hata sisi tulipitia huku tulipokua pale udsm lkn hii imekua tu much
     
  8. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM chama kilicholeta janga na laana nchin ndo MAKADA WA SHETANI!
     
  9. U

    UMOJA WETU Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lock1:ONE DAY YES ANOTHER DAY NO!!! ALQUEDA HUANZA KWA MASLAHI YA WOTE.
     
  10. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Hali ni mbaya mabinti huku social nimetoka saa nje saa sita usiku nimekutwa wanasombwa na teksii wakiwa wanatoka nusu u.chi. Wazazi mnajua mabinti zenu wanayofanya? Wapeni pesa ya kujikimu
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mmeyataka nyie mwenyewe....nyinyi si ndio 2010 mlichangia chama cha sisi.....wetu katika kampani za uraisi,ubunge na udiwani sasa mnalalamika nini........
     
  12. M

    Maiga Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tugome bana, ,no way out, hata kipind kile walituzngua hv hv,tulipogoma wakatoa tamko, ,
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hivi hawa ndo wana manufacture walimu? Nimesahau kidogo.
     
  14. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hvi we mpumbav una uhakika na unachokisema?
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ondokeni chuo!!Sasa mnapokeaje masomo bila kula?.Ondokeni chuo bebeni mabegi mpitie utawala mkawaage kuwa mnaenda nyumbani mmeshindwa kusoma bila kula,kisha kila mtu anaenda kwao!Just simple!!Hapo mnakuwa hamjagoma ila mmeondoka kuhofia kupoteza maisha kwa sababu ya njaa.
     
  16. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    poleni sana.
    Wale vijana wa CCM UDOM ,kama kweli wanaguswa na wenye uhitaji ,kama walivyojitoa kumchangia JK mwaka 2010,sasa wajikusanye tena wawachangie na nyinyi.
     
  17. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mi kinachonishangaza ni wanafunzi wa udom kumvizia Mlacha eti wamwue kwa madai yeye ndo chanzo cha matatizo na rais ameshindwa kumwondoa kwenye nafasi hiyo,akifa lazima atakuja mwingine. Hivi ni yeye kweli au ni bodi ya mikopo?
     
  18. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana! hii ndo aina ya watawala tuliowachagua, kila kona wameweka watu 'wao'
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    CCM WATALETA FEDHA MUDA SI MULEFU.msijari hawawezi kuwaangusha nyie niwatu wao wa karibu sana.
     
  20. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wanaodai Wanafunzi wa UDOM walimchangia jk hamjui mnachoksema
     
Loading...