Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM kwa hili mmetukosea watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Priest, Jul 4, 2011.

  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakati usajili wa wanafunzi wa mwaka wa 3,college ya sayansi ya jamii,ukikamilika jana,kwa kupitia nyaraka zote za malipo ya ada,leo mitian ya final inaanza,lakini wanafunzi wote ambao wanadaiwa ada au pesa yeyote(direct and indirect costs) ambao ni zaidi ya 100 hawatafanya mitiani hiyo hadi pale watakapolipia gharama hizo ndipo watapewa mitihani maalum(special exams) mwezi september,nikiwa katika eneo hilo la usajili jana jioni,nimeshuhudia watoto wa maskini wakitokwa na machozi kufuatia uamuzi huo,na baadhi wakakumbuka hadi ahadi ya mhe.rais kuwa"hatafukuzwa mwanachuo yeyote kwa umaskini wa wazazi wake"sasa katika hili uongozi wa chuo umewabagua watoto wa maskini..nawasilisha
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wenyewe ndio walimchangia pesa ili achukue fomu ya urais tena kwa maandamano,jaman wanasiasa hawaaminiki...........somen muondoke,hebu ona usumbufu huuuuu
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaan ni tabu tupu,sijui hatima ya vijana hawa..
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    ...and we expect what is so called 'competence' from this generation!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na watajigamba majukwaani
    TUMEANZISHA CHUOOOO,SASA KINA WANAFUNZI ELFU 40,MIAKA 50 YA UHURU
     
  6. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vyuo vya Tanzania vingi ni kuongeza idadi ya vyuo na kuongeza idadi ya wanafunzi lkn nini mwanafunzi anastahili kupata interms of internship, field, facilities nothing. Vijana wapigane tu

     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    competence hapo hakuna,ni disaster kwa taifa letu..
     
  8. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanawanyanyasa vijana kwa umaskini wa wazazi wao, yote haya ndio sera ya CCM. Wakunyime elimu ili uzidi kuwatumikia. Nawahurumia sana mabinti kwani wanaweza kushawishika kutumia njia za mkato ili wapate ada. Katika hizi zama za ukimwi na mafataki sijui kama watasalimika hawa mabinti. Wakipata mimba JK atasema ni kiherehere chao
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Is better to respond to the comments instead of using abusing language...Normally,great thinker comments speaks more than matusi...
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante sana mwambie huyo,ndio watoto wenyewe hawa,hajantukana mimi ila keybod yake
     
Loading...