Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM kulikoni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkwezi, Feb 14, 2012.

  1. n

    nkwezi Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani UDOM wameshaita watu kazini kwa waliofanya oral interview? Au mwenye tetesi atujuze nini kinaendelea?
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mlacha kasha waajiri vijeba wenzake.
     
  3. n

    nkwezi Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmh mbona hata mimi ni kijeba, au kuna walionizidi?
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa kama nawe ni kijeba huku jf unamuuliza nani? Si ukamuulize huyo mlacha?shit
     
  5. b

    balongo Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache jokes, naomba mwenye taarifa sahihi atujuze. Wapo watu wanasubiria kwa hamu kubwa sana kwani walifanya oral hasa mdogo wangu alifanya kwa nafasi ya udereva na alifanya toka mwezi wa kumi na mbili.
     
Loading...