Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM kufungwa tarehe 4.6.2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Posho City, May 18, 2012.

  1. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Kuna taarifa zisizo rasmi kuwa makamu mkuu wa chuo kikuu cha Dodoma,Profesa Kikula,ameahidi kukifunga chuo ikifika tarehe hiyo bila bodi ya mikopo kutuma hela za chakula.Wanafunzi Udom walitakiwa kupewa hela hiyo tarehe 3.5.2012 lakini hadi leo bado hawajapata na hawajui inaingia lini.Taarifa hizo zinakuja wakati kukiwa na taarifa kuwa hazina ya serikali imekauka na hakuna hela.Wanafunzi hapa Udom katika vitivo vyote hali yao kiuchumi ni mbaya sana,isipokuwa kitivo cha afya ambao wao muda wa kupewa bado kidogo.
     
  2. U

    Uparo Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    poleni sana wana udom na itakuwa ni busara kwa mkuu huyo kufanya hivyo kwani kufa hamtakufa ila cha moto mtakiona mpaka ifike tarehe hivyo.
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    halafu vasco dagama anazidi kufanya safari zake za uvumbuzi...hazina imekauka??
     
  4. Mufa

    Mufa Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du wasomi nasikia wasomi wa ngongona wanashindia viazi na mihogo poleni ndugu zetu
     
  5. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama mmeweza kuvumilia siku hizo zote fanyeni kuvumilia na mda uliosalia
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    heheh na jana kalituma salamu za pole kwa mafisango(r.i.p), sasa sijui na rambirambi kameshatuma??
     
  7. a

    ammah JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ile hela waliomchangia JK iko wapi iwasaidie. Pole zao.
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa nimeelewa vizuri wale vijana wa UDOM kwaanini walikimbilia wali wa sisiemu ,

    poleni wadogo zangu
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    Mbona udsm huwa wanapewa hela hata kabla ya chuo kufunguliwa??mmendekeza sana magamba sasa washawadharau
     
  10. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usilolijua?
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo ulimchangia?Acha ukuda dogo.Zilikuwa ni propaganda za magamba hakuna kilaza wakufanya huo ujinga.Wewe hujui udom
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiv wewe unaifahamu njaa au unaisikia tu?.Usiombe yakukute kijana!
     
  13. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nchi inatatizo la uongozi wa juu bora tuwape wazungu watawale
     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kweli wajasi saivi wanafaidi
     
Loading...