Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM kokotoeni hivi kupata asilimia...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by charm_chiddy, Sep 21, 2012.

  1. c

    charm_chiddy Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni mfano wangu
    kias cha mkopo-3547500
    ada-1200000
    field-600000
    meals and accomodation-1837500..
    Kwa kuwa unatakiwa ulipie 282500 kabla ya tar 30 sept,iko kias hatuta kihusisha kwenye hesab yetu..fanya hvi;
    (mkopo-meal n ac)3547500-1837500 unapata 1710000..
    1710000-field unapata 1110000..
    1110000-275000(ya book allowance and etc) unapata 835000..
    Now kujua percent..tek hko kias cha mwisho/ada times 100..like this
    (835000/1200000) unapata 0.696..
    Then 0.696 times 100 unapata 69.6 percent..which is approximately equal to 70..so mi nna 70 guys..2mien vichwa vyenu,njia ndo hyo apo!!all the best.(X-PCM GUY)
     
  2. c

    charm_chiddy Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    and according to udom walivyo explain..natakiwa kumalzia only 360000 kutoka mfukon mwangu..atleast apo naweza pumua kidogo
     
  3. k

    kelvin Brown Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud,let me try this
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye field sijakupata
     
  5. c

    charm_chiddy Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xplain zaid kaka..yan hujaelewa kuwa?field imefanya nin?
     
  6. c

    charm_chiddy Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gudluck!
     
  7. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    field allowance yenyewe wanatoa kwa asilimia sasa unapokuwa na constant amount ya field sikuelewi hapo ndugu, unless you know percentage ya mkpo huwezi kokotoa field allowance!
     
  8. c

    charm_chiddy Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dnt knw..r u sure brother?if so..bx im wrong..if ts 600000(in approximation)..then i am absolutely right
     
  9. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hakuna kitu kama approximation bodi ya mkopo ndugu, ONLY FACTS! mkopo unapewa kwa asilimia na kila kitu kinaenda kwa hiyo percentage EXCEPT MEAL ALLOWANCE NA STATIONERY!
     
  10. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kubabake pesa za field ni constant. Sasa hivi hzo pesa za field hazitolewi kwa asilimia
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,167
    Likes Received: 1,520
    Trophy Points: 280
    hii kitu itachanganya wengi. Kwanza si kila course inaenda field kila mwaka, couese nyingine zinaenda field mwaka wa 2 kwa hiyo si kila mtu amewekewa ela ya field kwenye ela aliyopata.
     
  12. c

    charm_chiddy Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah..tru that,they better note..mine ina field,so kama m2 courz yake haina field 1st yrz,asi minus hela ya field..aende direct
     
  13. c

    charm_chiddy Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mimi ndio nimeaproximate ili nifanye hesabu yangu,sio body..ndio mana hadi jibu nimeli aproxmate pia bro..au hujasoma hesabu bro,
     
  14. c

    charm_chiddy Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap,.hata mim najua hvyo..nimekadiria 600,000..kwasab cjui kias exactly,but i knw its around there bwana
     
  15. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa urahisi hebu tajeni kozi zenye field mwaka wa kwanza ili tujue wote kiwango halisi cha mkopo tuliopata.
     
  16. s

    senioswald Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    are you sure? toa reference
     
  17. c

    charm_chiddy Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure of what kaka..kama ni hyo hesabu i uzd my head,and i believe nimepata,bodi ndo wataonisahihisha kaka..au ulimean nin
     
  18. i

    iriko Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nimekuwa interested na detail zako hapo juu. Am sor ww unasoma koz gani?
     
  19. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tukisema tuzitaje cozi zenye field tutakesha. Ni vizuri tukazitaja zisizo na field maana ni chache sana
     
  20. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Udom baadhi ya course hakuna miaka yote mitatu field so msijisumbue kupigia hesabu hela ya field. Tena course za social nyingi hakuna. . . .
     
Loading...