Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

udom interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kalisto, Aug 23, 2011.

  1. k

    kalisto Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba wakuu kama kuna mtu anataarifa zozote kuhusu matangazo ya
    interview kwa kazi walizo tangaza mwezi uliopita katika chuo kikuu cha dodoma anifahamishe. Tafaadhali.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    umekua shortlisted?
     
  3. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kaka kwani hata mm nili apply na kila kukicha nashinda internet sijaona kitu
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bado sana
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  6. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sasa una maanisha nini?watu wengine bwana
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu hali ya kitaa ni ngumu sana , udom nao hawaaminiki.
     
Loading...