Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM inakera!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, Apr 3, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni takribani miezi minne sasa tangu mahafari ya kwanza ya chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) ifanyike na kuhudhuriwa na mkuu wa nchi ambaye pia alitunukisha Shahada ya uzamivu. Lakini inasikitisha kuwa hadi sasa wahitimu hao hawajapewa Transcripts zao. Hali hiyo imewasababishia usumbufu mkubwa kwani wanashidwa kutafuta ajira au kupandishwa madaraja/vyeo makazini kwao. Kila waulizwapo kuhusu hilo hutoa majibu rahisi tu -subiri wiki ijao, subiri mwezi ujao nk. Mamlaka zinazohusika zisaidie ili wahitimu hao wapate haki yao.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hii sredi kama vile imepotea njia.
     
Loading...