Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM hapakaliki; wanafunzi kumi wamefukuzwa bila kosa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by FredKavishe, Apr 21, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani hali ni tete udom more info zinakuja asubuhi kulikuwa na taarifa wamegoma kitivo cha collage of information and virtual study sasa mgomo wao umepelekea wanafunzi kumi kufukuzwa bila hatia walikuwa wanadai laptop walizohaidiwa na Pinda more to come stay tuned
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ni kwamba kila mtu aliahidiwa laptop mkononi au chuo ndio kiliahidiwa?
     
  3. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kudadadeki hapo sasa na miahadi yao hewa isiyotekelezeka ndio watajuta....:director::director:
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Cha msingi ni computer za kutosha. Hoja haipaswi kuwa laptop. DeskTop zinafaa zaidi kwa wanafunzi, pia laptop, ila kwa uwezo wetu laptop ni fedha nyingi sana.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hebo, hawana akili kabisa hawa wanafunzi. Na wakiendekezwa kasho wataai mkate na siagi.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyu Pinda kwa nini amewaahidi uongo???????? na apeleke hizo hizo laptop, hakusema desk top,hawa viongozi wa sisiem sifa zitawaua na ahadi hewa zao.
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wewe kama huna cha kuongea you better shut up. It seems maisha yako bado stone age, hujui hata tofauti ya Laptops na Desktops. Hiyo ni College ya mambo ya IT, havin laptops is essential to their studies. Go to HELL
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwanza mimi sijaelewa , hio ahadi ni kuwa kila mtu aliahidiwa kupewa laptop mkononi au chuo ndio kiliahidiwa kupewa laptop??
    au ina maana chuo kikubwa kama udom hakina computers za kutosha?
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    thanks but no one gonna give you a laptop, you better sell ya a**s to get it.and you will end up looosin your study and go back to your village.
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Baada ya vurugu zilizotokea katika mgomo, Pinda aliahidi kuwa vitu vilivyopotea kwenye vurugu vitalipwa. Na kuna baadhi walipoteza laptops.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ok guys, i hope mtarudishiwa vitu vyenu, lakini hapo ni ngumu sana kuwalipakwa sababu haijulikani ni nani alipoteza laptop na nani hakupoteza , so hapo issue ni kubwa na inabidi wategemee maumivu kama hawana ushahidi wa kutosha
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu walihaidia kila mwanafunzi wa hiyo collage atapatiwa laptop sasa naona ahadi haijatimia leo hawakuingia class asubuhi wakaanza maandamano hadi kwenye ofisi pinda sasa kijana wangu sasa hivi hapatikani sijui kipi kinaendelea
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    waache upumbavu wanajilostisha wenyewe, ivi bila kuwa na hizo laptop mambo yao hayatoenda? ebu wanafunzi acheni uzuzu basi komaeni na mambo ya msingi zaidi. ivi mtu anafukuzwa kisa eti alikuwa anaandamana kudai laptop.
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    You dont understand hivi vitu, probably una elimu but not in this field. I wont sell anything coz I've mine and it's everything as far as my studies are concerned.
     
  15. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Laptop sio kitu cha anasa ukumbuke, usikurupuke finya upumbavu wako na huonyeshe hekima yako
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    tena mamlaka husika tunaomba mchukue hatua kwa watoto hawa, naona wanatupotezea wakati, time ambazo watu wanaumiza vichwa kufikilia mambo makubwa ya kitaifa wao wamekomaa na utoto. anaitia hasara familia yake
     
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kama ni laptop inabidi ununue mwenyewe, kuna laptop za wachina hata laki 2. hadi 5 unapata ....kila kitu sio lazima kuandamana mazee,hapa mnatia aibu sana na kukishushia chuo hadhi yake. and those are wrong decision..mambo ya high school msiyapeleke chuo hata kama some time mnahaki ya kudai haki yenu. ukihitaji kuuziwa laptop ni pm
     
  18. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu unakuwa kama mgeni wa TZ hujui sera za hawa jamaa wa ccm.
    Labda alifikiri ni kofia, kanga na mafulana. Wanafunzi sio wapumbavu kiasi hicho kuandamana bila kuwa na kigezo cha msingi. Kama Mh Pinda aliahidi na wanafunzi wanaona muda unazidi kusonga mbele bila kufanya au kuwa na mazoezi ya kutosha ni lazima wakumbushie.
     
  19. n

    namboyo Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udom ni chuo kinacho ongozwa kifisadi pinda hawezi kutatua mgomo kwa vile mwizi wa kompuyuta ni mlacha shemeji yake na kikwete .wanaiba kuanzia pesa za wananchi mpakaka za miradi acha tunasubiri majibu ya wizi wa hela zetu kesho kutwa ulikua sio mgomo mkubwa kwa hiyo sio wa kufukuza watu .lakini mlacha wanaweza ndio kazi yake.pia subiri jumamosi utapata tarifa kamili kwa vile watu wanaofukuzwa hupigiwa simu na huchukuliwa kama wanapelekwa detation sasa mtu huwezi kukurupuka na kusema tu si unajua kwenye mgomo watu wengine hutoroka huenda mbali kwa hiyo mtu usipomuona inatakiwa ufanye uchunguzi kama kakimbia mgomo au kajifungia kafukuzwau mgomo sio kazi rahisi
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kama sio anasa kwa nini kila mtanzania hana hii kitu basi?nyie mnataka mpewe ili muwe mnachati face book, but in other side offcourse laptop sio kitu cha anasa kama una uwezo wa kujinunulia mwenyewe , hivi unajua kunywa soda kwa watu wengine ni kitu cha anasa?
     
Loading...