Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM hali ni tete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Oct 31, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni wiki moja sasa imepita tangu chuo kifunguliwe lakini bado wanafunzi hawajapata pesa yao ya mkopo has wananafunzi wa mwaka wa 2 na wa 3.

    Wanafunzi wa kitivo cha elimu walimbana rais wao aitwaye Machumu na akatoa jibu kwamba kufikia kesho saa tano wanafunzi wote watakua wameingiziwa hela zao.
    maswali:

    Kwanini hakuwajulisha wanafunzi mapema kua ifikapo saa tano wataingiziwa hela zao hadi walipo mbana?

    Je!Huu si uongo na uzushi?
     
  2. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hako katakuwa kamtego wanataka mgome then wawarudishe ili wawapotezee muda wenu kisha waanze kuwapunguza taratibu..uliza INFO wakujuze.. Ila mi najua HAKI YA MTU HAILIWI KIZEMBE ZEMBE... daini chenu bwana 7500 daily parefu sana.. HUKU SISI NDIYO BAJETI YA NYUMBANI SIKU NZIMA
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Just whats wrong with udom!!?
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    jana nilipata taarifa kuwa wanasainishwa form kuhakiki akaunt zao.
    Mwaka wa kwanza wamepew hela kwa akaunt hzo,leo mnazihakiki.
    Viongozi wa UDOM wote VILAZA.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Management ya udom wana matatizo gani.
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Rais wao aunde tume ya watu 10 wafatilie wapi hela zimekwama.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jua Kuwa wanaoingiza ela ni Bodi ya Mikopo na sio Raisi wenu kana unavyodhani, inaonekana jibu alilopata kutoka bodi ndilo hilo.
     
  8. S

    Sngs Senior Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Udom management yote vilaza!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Haya matatizo yataisha lini?
     
  10. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nanyie tumewachoka sasa,kila siku UDOM UDOM UDOM.EBU acheni ushamba nyinyi kuna mambo mengi tu ya msingi ....!!mbona hata sisi bado hawajatuingizia mzigo na bado tunapiga shule km kawa.SAUT tu tayari washaingiziwa mzigo,sembuse nyie....!!acheni UTOTO NYIE
     
  11. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Jamani kila siku TUME zinasaidia nini?!WAIMGIE MTAANI.
     
  12. S

    SOS New Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo serikali yetu hiye yenye sera ya kilimo kwanza kwa wakulima.
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku ukifa!
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walimchangia hele ya kuchukulia fomu rais
    kwa hiyo inaonekana wanazo nyingi!
     
Loading...